Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wabantu mabadiliko yatachukua muda sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakei, Feb 12, 2011.

  1. N

    Nakei Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapa tunajenga hoja, kama mtu ametofautiana na wewe usimtukane.
    Tusijipe moyo kwamba nasisi tutafanya kama Misri, hawa jamaa wenye asili ya Kushitic wanamisimamo sio kama wabantu, ukimkosea atafanya juu chini hadi alipize na anaweza kukwambia amekusamehe lakini moyoni kwake bado analo. Mbantu ukimtishia kidogo anaogopa, pia tuna roho za kwanini, miaka mitatu iliyopita kulitokea machafuko South Africa watu weusi wanawaua weusi wenzao eti wanawachukulia ajira wakati ajira nyingi zimekamatwa na wazungu na wahindi, hawa wahamiaji weusi kazi wanazofanya ni hizi ndogo ndogo kama kazi za nyumbani na ukuli. Nahitimisha kwa kusema wengi wetu hapa jamiiforums ni wapiganaji kwenye ma computer lakini maandamano yakitokea tunajifungia maofisini au majumbani mwetu. Kwa wamisri wakinamama na watoto wameshiriki kwenye maandamo.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You have spoken bro! Kuthibitisha uliyoyasema hapo juu angalia wabantu walivyo wepesi ku-divide and rule? Ukimwaga pesa kidogo tu au hata chumvi, mbantu kwisha. Angalia bungeni na tabia za wabunge walioko ccm na ccm B! The list is endless! Akizidiwa anajificha kwenye ukabila, au kujuana!
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nikutukane wakati unaongelea ukweli. Tunawatukana wendawazimu tu.
     
Loading...