Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waandishi waliopo Dodoma mdaa huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanakili90, Feb 3, 2012.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba muni inbox ili niwape kazi ya kuripoti tukio katika vyombo vya habari vya kesho.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,918
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    kama una taarifa za ugonjwa wa mwakyembe mwaga humu hadharani,,..acha uwoga
     
  3. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki lete habari kamili ebo.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    kaugua tena?
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    umetishwa na mchungaji choli rwakatare nini?
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    ni nini hasa km afya ya Cyril chami au Lyatonga Mrema tunaziona live hapahapa uwanjani na nina hakika hata walio ktk TV kingine ni kipi labda waliochaguliwa kuunda hiyo kamati ya kuonana na madaktari wakiwemo mama Sitta Ndugulile unawajua walioongezwa
    hapa ni JF usiombe box ww mwaga
     
  7. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Toa 2, wote 2isome
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    mbona una asili ya uoga wewe kama hukutaka kumwaga humu si ungetulia tu na si kutujazia ujinga wa thread zisizo na maana, usiwe mwoga kama mwanamke.
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sema usikike kwni hki sio chombo cha habari
     
  10. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hana lolote huyu.Kama ameshindwa kumwaga hapa anataka nini?Au ndio wale "wapiga deal" sasa hicho alichonacho anataka "kimtoe".

    Tanzania hii taabu kweli kweli.Tumeanza kulingishiana habari/tetesi humu tena.
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wacha ni mu inbox as per his/her request then nitawajuza
     
Loading...