Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wa mama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 6, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naomba kufahamu hili, umeshawahi kuwa mzazi (kupata mtoto/watoto) ila kabla ya hapo mzee alipenda sana kunyonya maembe bolibo (chuchuzi) na ulikuwa unajisikia raha na furaha katika kitendo hichi na kilikuwa kinakupelekea kuwa na muhemko wa ajabu na kufurahia penzi. Jee baada ya kupata mtoto/watoto na amelitumia/wamelitumia kama hotel yao kwa kuwakuza na wameacha kuitumia baada ya muda wao wa kutokulitumia tena kuisha na mzee akaanza mautundu yake upya ya kunyonya maembe bolibo huwa hisia zenu zinarudi kama awali au huwa zinapungua kutokana na watoto kuburudika na hotel yao?
    Naomba mawazo yenye uzoefu na hili
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Onyo: Ni marufuku kwa sisi wanaume kuchangia thread hii
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swali kwa waishio chumbani tu!
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa mbona umeshachangia.
    anyway,mimi ni mama nisiye na mwana hivyo pia siruhusiwi kuchangia,nitakuja kucoment siku nikiwa na mwana coz leo hii ktk hili sina tofauti na kina baba,
     
  5. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    raha iko palepale muhimu hisia tu zinaelekeza wapi
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    raha nadhani inakuwa pale pale...sema,shape sometimes inabadilika...hivyo kutomvutia mzee.....:redfaces:
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mambo yote naamini yako kichwani/ ubongoni. Funguo za mihemko zinakaa huko.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    :peep: :tape2:
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante nilihitaji kujua hili maana mmmh
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe huna uhakika maana unadhani
    Nikipata comments kama 20 hv zenye muelekeo 1 basi ntajua ni kweli
     
  11. B

    Brandon JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kimbweka,from my experience raha inabaki pale. Feelings za kunyonya mtoto hazifanani hata robo na feelings za kunyonywa na mr.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ohooo thanks, maana nilishindwa tofautisha hili
     
  13. F

    Ferds JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    trebien
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kimbweka ngoma iko pale pale tena kama inazidi vileeeee??? Hakuna kinachopungua zaidi inaongezeka
     
Loading...