Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wa arusha na moshi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dibbo, Jun 14, 2011.

  1. dibbo

    dibbo Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaohitaji AZAM NAZI bei ya jumla ni 25200 kwa ctn,kwa mawasiliano tafadhali piga 0767366367
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Umezikwapua nini?
     
  3. dibbo

    dibbo Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahha no,me na agent wa hio product kwa arusha na moshi
     
  4. dibbo

    dibbo Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He he he....no me na agent wa hio product kwa arusha na moshi
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    poa mkuu,uko pande zipi za A town
     
  6. dibbo

    dibbo Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Oilcom sakina,karibu na machinjioni,pale ndio kituo
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh mkuu yaani umenifurahisha kishenzi, jamaa anatangaza biashara wewe una associate na kukwapua! At first nilifikiri labda unafahamu zinauzwaje na bei ya jamaa ilikuwa chini.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hamna noma.pamoko!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nilikuwa namchek kama anaweza lugha ya kibiashara.si unajua wateja tulivyo wakorofi.
     
  10. d

    designer spenko Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa jumla ya kiwango gani lorry , gunia ndoo o?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    mkuu.....vipi kuhusu juice....unazo?
     
  12. dibbo

    dibbo Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juice ukitaka nitakuletea pia,nipigie kwenye 0767366367
     
  13. dibbo

    dibbo Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumla ni kuanzi ctn 50,chini ya ctn 50 bei ni 25500
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hizo ni nazi......je kwa juice bei gani?
     
  15. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    itabidi ulipie pesa za matangazo
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha! Du! Eti jamaa amezikwapua.
     
  17. u

    ureni JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ha haa haa haa haa wewe utakua mjanja mjanja imekuaje ukafikiria upande huo?Kama angekua amezikwapua angethubutu kuanika namba yake hapo?
     
  18. Rocket

    Rocket Senior Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera sna mkuu
     
Loading...