Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wa-anglican: Archbishop wa canterbury kustaafu december.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingauonevu, May 4, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baada ya kulitumikia kanisa la Anglikana kama askofu kwa miaka 20 na kama askofu wa dunia kwa miaka kumi Archbishop wa canterbury Dr. Rowan Williams ametangaza kustaafu ifikapo december 2012. Dr. williams ambaye kwa sasa anamiaka 62 ametangaza kujiuzulu ili kupata nafasi na muda wa kusimamia vyema nafasi yake mpya kama MASTER OF MAGDALENE COLLEGE, CAMBRIDGE. Wakati akitangaza kustaafu anaacha kanisa likiwa na changamoto nyingi sana chache ni hizi
    1. Kanisa na Ushoga
    2. Wanawake kuwa maaskofu
    3. Mmeguko wa kanisa
    kwa maelezo zaidi nenda www.archbishopofcanterbury.org
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa ni jukwaa la Siasa! Nafikiri umejichanganya au mambo ya kanisa pia siku hizi yamegeuka siasa?
     
  3. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    pole kwa usumbufu. modds nadhani watanisaidia kuipeleka inapotakiwa. Lakini kichwa cha habari kinajieleza saa zingine zingatia maelezo na upunguze umbeya kama unaona habari haikuhusu!
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kanisa la malikia hili na lilianzishwa na familia ya kifalme.
     
  5. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    oooh thank you sana kumbe haijapotea njia!
     
Loading...