Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa viongozi wote wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by michaeljuma1986, May 20, 2012.

  1. m

    michaeljuma1986 Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kufanikiwa kunahitaji bidii napia kunachangamoto yake,hivyo ninawaomba viongozi wote tuelekeze nguvu ktk mikoa ambayo ikonyuma kimawasiliano ilituunganishe nguvu ya uma kwapamoja.mikoa kama dodoma,katavi.tabora,singida,tukimaliza tuingie zanzibar,Nawaombeni viongozi mfanyekazi mkitazamia kulipwa na mungu ili muweze kujipambanua miongoni mwawatanzani kwakuwa sikuzote ukweli hushinda,tukiwaacha wezetu wakiongee mambo ambayo wameshindwa kuyaishi.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naamini hili viongozi wanalijua na wanalifanyia kazi. Thanks
     
Loading...