Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa viongozi wa CDM na Wazalendo wenzangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Feb 15, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers;

    Napenda kutoa Rai kwa viongozi wa CDM na wazalendo wenzangu kuwa hapa tulipofika vijana hatuwezi kurudi nyuma.

    Kwanza natoa shukrani za dhati kwa wale waliodiriki kuniamsha na kunifanya nijitambue na nifahamu wajibu na haki zangu za msingi.

    Kiongozi yeyote ambaye atarudi nyuma kuunganma na majizi (Chama cha mafisadi) na kudhani kuwa sisi tutaungana nae kama upepo ajue vijana hatuko tayari kuyumbishwa.

    Hivyo naomba sana viongozi makini wa CDM msibabaike mnapoona kuna baadhi ya mapandikizi yanachipuka tambueni kuwa wananchi wanaelewa gemu nzima. Mpaka sasa nawapongeza mko imara!

    Viongozi tambueni sisi huko chini tuna mikakati makini ya kukiimarisha chama na muda si mrefu tutawapa maoni na ushaui wa nini kifanyike,

    Tunaamini 2015 mafisadi wengi sana na wakoloni ngozi nyeusi wataikimbia nchi kwa hofu ya kusyekwa grezani pale ambapo CDM itakapo kamata dola

    Peoples.............................Power!!:peace:
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Shukrani mkuu Spencer kwa ujumbe safi kabisa. We need this kind of motivation to our leaders whenever they do better, ni maneno tu lakini yanaimpact kubwa kwa kila mmoja wetu.

    Peoples............... :first: ...........powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!
     
  3. E

    Elifasi Senior Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...chama cha siasa hakipaswi kuogopa mapandikizi, haya yapo kila mahali. Hata ktk dini (wengi wanamjua pandikizi Yuda). Muhimu chama kinajipangaje kuabzob chocks.

    Ila sikitiko langu ni pale tunapotaka kujenga dhana kwamba chama kaz yake ni kushrik kwny chaguz tu. Siasa si madaraka tu jaman. Dr. Slaa, kijenge chama sasa kichangie au bas kitie chachu kuleta maendeleo ya a common man. 2015 haiji kabla hatujamaliza hii miaka 5! Azawaiz takua km CCM kila wakikutana wanaongea jins ya kushinda uchaguz! Ndo maendleo hyo?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Safi sana vijana. Daima nawatakieni kila la heri ktk harakati zenu za kuikataa ccm kwa vitendo.
     
  5. loveness love

    loveness love Senior Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :clap2: naaam
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    you have spoken my mind!hongera wana CDM, pongezi kwa viongozi

    (waswahili wa CUF watabakia kuseme CDM ni NCCR nyigine itakufa kumbe hawaelewi CDM inaviongozi imara wazalendo)
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 935
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    Kuna changamoto nyingi ktk cdm cha msingi viongozi wazifanyie kazi kwa umakini na maadili ya kikazi, tunahitaji viongozi wachapa kazi. Tunataka viongozi wazidi kujikita ktk mashina tunahitaji wanachama wengi wenye kadi za cdm
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
Loading...