Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa viongozi hawa maendeleo tusahau tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madcheda, Mar 13, 2011.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    View attachment kawambwa.bmp

    nimekutana na hii picha kwenye mtandao ikionyesha waziri wetu wa elimu tena mwenye shahada ya uzamivu katika uhandisi ikiwa anaomba kura. sasa mtu kama unampa wizara nyeti kama ya elimu unategemea kutakua na maendeleo kwel??kama anaweza kufanya hv apate kura lzm tujiulize kwenye huo ubunge kuna nini hasa....

    bado tuna safari ndefu watanzania mpk tufike kwenye nchi ya asali na maziwa
     
  2. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madcheda,

    Nakumbuka niliwahi kupost thread nikasema ni kwa bahati mbaya sana hatuna viongozi nchi hii ila tuna wanasiasa wazuri. Naendelea kusema hivyo!
     
  3. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    kweli kabisa mheshimiwa diwani,yani kama msomi huyu anajigalagaza kwenye vumbi ila apate ubunge/uwaziri unazani akiingia madarakani atafanya nini la maana zaidi ya kuiba tu?mtu kama huyu hana vision kbs ya uongozi
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni watu wa hatari-wataingia ikuli kwa gharama yeyote ili mradi wapate watafutacho. nothing new to expect.
     
Loading...