Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa vijana under 30

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Dec 12, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    take your time and enjoy life
    kabla majukumu hayajawafunika
    enjoy to the fullest
    kama ni wa mziki dance mifupa yako ikiwa na nguvu
    fanya adventure zote kwa usalama lakini

    nimekaa hapa nikakumbuka ya miaka hiyo
    wakati mifupa ina nguvu
    enzi tukijilisha upepo
    wakati tunadansi na kudansi
    duh early 90's, i wish nirudishe saa ya dunia nyuma
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Vijana wa zamani,tatzo siku hizi 'SLIM' imetamalaki na inatuchinjia baharani
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuenjoy si lazima hiyo kitu tu
    kuna vingine vingi to make u happy
    sidhan kama ukicheza mzik unapata slim?

     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Aaah siku hizi mshiko ndo wa mhimu,we si unaona mkuu wa kaya anaonekana kijana
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I tell you
    ukija zeeka utajua what you are wasting now
    tatizo furaha mmei-associate sana na hela
    you can enjoy na hicho kidogo ulichonacho
    uzeeni hata kama una hela labda huna muda, au mazingira hayaruhusu maana huwezi enda disko ukakumbane na binti zako, au mipresha.
    Am teaching my kids to enjoy to the fullest kwa hicho hicho walichonacho kwa wakati huo

     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Live It To The Fullest......
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, nasi tulikuwa na fashen zetu
    sambusa
    OPP mara sijui dogy dogy
    nywele umenyoa stail hiyo???

    ukiona akina Dabrat, SWV, Mc lyte unadataje

     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wengine sasahivi ndo wanajifanya ma-school oriented hawana hata break ya ku-refresh mind wakati hata taarifa ya habari ina matangazo....matokeo yake wakivuka age ya kufanya waliotakiwa kuyafanya ndo utaanza kuona mzee mzima na familia nyumbani anaingia billz,au ana dressing code ya ujana mno mpaka anatia aibu....au mmama mtu mzima anavaa nguo inambanaaaa,alipokuwa kijana sijui alikuwa wapi....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani vurugu tupu
    utu uzima una gharama zake
    vitu vingine unajikuta unaviacha bila kuambiwa
    jamani!
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mbu ananisumbua kweli hapa,will be back shortly
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    wape bapa.. Jamani rahaaa castle milk ni tamu ati!
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kongosho ww mtu mzima mpaka saa 6 usiku hujalala ww na jf! Mi ningekuwa na kiburudisho sa 2 tu, kaz kaz
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tushachokana, kimenigeuzia masaburi
    ndo mana nakwambia enjoy now

     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tafuta back up, angekuwa anaona maneno ulio andika angekutoa bandama aki ya nani.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Yaani hii thread ni kama umenitungia mimi, maana nina ka shilling millioni moja hapa mchagoni lakini naogopa hata kuigusa maana Xmass ndio hiyo, shopping inahitajika na Janualy shule zinafunguliwa wote mnayajuwa mambo ya English medium utadhani hiyo ada unauziwa na shule yenyewe yote!
    Kweli naunga mkono wadogo zetu ambao wako under 30 wale bata la mwisho mwisho, baada ya hapo hupumui ni Janualy mpaka december majukumu kwa kwenda mbele.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @Matola
    umeona ee
    wakti mwingine hata shughuli tu zinakubana
    mara kadhaa unajitahidi
    lakini pia u cant be as crazy as u want to be
    sababu wewe tayari ni role model pale nyumbani
    so many things zinatubana kiaina
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi ntaanza kujirusha nikifikisha 35. . .i'm too young to risk breaking a hip.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kua uyaone - source sijui nani nani

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio sasa ushayaona.Umeshangaa au ulitegemea?
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Heri kujirusha tu.hii life matatizo kibao halafu starehe za kubip
     
Loading...