Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa vidume tu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jul 26, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakulu, fikiria umeoa na una watoto..!!
    Mnakwaruzana na mkeo na katika kujibizana mkeo akakuambia" wajiona mwanaume... unadhani hata hao watoto ni wa kwako?"

    Ukisikia kauli hiyo utafanyaje na tayari hapo mnagombana na mwenzako??!:A S tongue:
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    namwambia hata mimi nilikuwa sina haja nao
     
  3. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! kauli kali sana hiyo...yawezekana amesema hivo kwa harisa tu kukukomoa. Maneno yote yanayotolewa na mtu akiwa na hasira siyaamini sana.

    Tulizeni hasira halafu siku umuulize ili akupe ukweli wa hilo swala la watoto.
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    anakusanya kiliicho chake na kuondoka instantly. Hapo hapahitaji ushahidi mwingine tena. Ni nafuu zaidi kuishi peke yako kuliko kuendelea kuwaona watoto ambao ulijua ni wako kumbe siyo wako. Kutokana na hasira unaweza kujikuta unaishia jela ya maisha. Ili kuondoa matatizo, ni bora aanze mbele on the spot.
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .. namwambia asante kwa kunipunguzia majukumu ya kulea maana hata hivyo mi nnao wengine wanne hapo jirani..
     
  6. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Dah Mkuu hiyo statement ishasambaratisha ndoa iliyodumu kwa zaidi ya miaka 19,, ulikuwa ni ugomvi wa kawaida tu mke kakasirika kamropokea mume hayo maneno,, mume alichojibu na,,,,,,na mie nilikuwa nahisi kitu kama hicho nashukuru kwa kunihakikishia naenda kupata bia moja nikirudi nikute wewe na wanao mshafungasha na kuondoka,,, mpaka leo mama yule na mume wamekuwa kama paka na panya

    kama ┬┤ni wife kakuambia hivyo plz nivema ukaenda kucheki DNA ili ujiridhishe
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo mbona ndogo tu. Mi namwambia hapa jirani kwa baba fulani nia wawili pale kwa shoga yako yule wa mwisho wangu, na hausgel aliyeondoka ni mjamzito na beseni la mtoto nimeshanunua.
     
  8. j

    jewels Senior Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ringo hapo hutakiwi kujibizana na mkeo kabisa...cha msingi ni kuondoka na kusubiri hasira zipungue ndio muulizane kistarabu na muende kwa wataalam wa dna kabisa ili kuondoa huu utata...maana usipotuliza jazba unaweza kumuulia mbali...na wewe ukazeekea jela!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Napiga magoti chini namshukuru Mungu! Namshukuru mke wangu kwa kunipa faida! Kisha yeye lazima aondoke ila watoto watabaki kwangu..................hapo takufa mtu akitaka kuwachukua!
    Hao Mungua kaniap niwalee kama Yesu alivyolelewa na Joseph........ni wangu period!
     
Loading...