Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa vi tgs hivi tutaweza kujisomesha vyuo vikuu???

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kikwakwa, Feb 23, 2012.

  1. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba watumishi wote wa serikali ambao tunahitaji kujiendeleza kielimu katika vyuo vikuu hatuna haki/nafasi tena ya kupata mikopo kutoka bodi ya mikopo,eti tusomeshwe na halmashauri tunazofanyia kazi au tujisomeshe,hivi jamani kwa vi TGS A,B,C NA D tutaweza kweli kutmiza hiyo kiu ya kupata degree?AMA KWELI KWASASA VIBARUA WA SERIKALI TUMEKWISHA.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    TGS A na hizo nyingine ndio mshaara unarange ngapi?
     
  3. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TGS D ndo mshahara mkubwa kuliko hizo nyingine nao ni 454,000 bila makato hapo.
     
Loading...