Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa uteuzi wa Masele, Hakika sasa nimeamini Familia ya Kikwete ina Hisa kwenye Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NdasheneMbandu, May 5, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU,
    Kwa muda mrefu kumekuwa na fununu mitaani kwamba mbunge wa Shinyanga Mjini Mhe. Masele ni swahiba mkubwa wa mtoto wa Kikwete R1 na inasemekana wakati wa uchaguzi wa ubunge uliopit, R1 ali-play role kubwa kuhakikisha Masele anashinda. Kwa wale wasiofahamu au kukumbuka, jimbo la Shinyanga ndiyo lililotia fora nchi nzima kwa wagombea kutofautiana kwa kura moja tu. Mhe. Masele alipotangazwa kuwa ni mshindi ilitokea vurugu kubwa iliyosababisha hata ofisi ya Halmashari ya Manispaa ya Shinyanga kupigwa kiberiti na Msimamizi wa uchaguzi Mkurugenzi wa Halmashauri kukimbia ofisi yake. Mgombea machachali wa cdm Marehemu Shelembi alipokwa ushindi mchana kweupe na kusababisha masikitiko makubwa kwa wakazi wa Manispaa ya Shinyanga. Baada ya hapo, mpaka leo wananchi wa Manispaa ya Shinyanga wamemkana Mhe. Masele. Inasemekana hivi karibuni Mhe. Masele aliitisha mkutano ili aweze kuongea na wapiga kura wake lakini wananchi wachache sana walihudhuria na kusababisha mkutano kuahirishwa.

    Kinachonishangaza, pamoja na kutokubalika huko kwa Mhe. Masele, Kikwete ameona anafaa kuwa Naibu Waziri wa wizara nyeti kama ya Nishati na Madini. Kijana Masele ambaye hana elimu ya maana, aliyezaliwa mwaka 1976 hana rekodi yoyote ya utumishi wa umma iliyotukuka zaidi ya kuwa Meneja wa Tigo. Hivi Kikwete anaweza akatueleza ni nini alichokiona cha maana kutoka kwa kijana huyo kiasi cha kumkabidhi jukumu zito la kitaifa kama hilo!!! Mara kadhaa nimekuwa nikisikia kwamba familia ya Kikwete ina hisa kwenye Kampuni ya African Barrick Goldmine inayomiliki migodi ya Bulyankulu na Buzwagi kwa upande wa Shinyanga na inaaemekana ndiyo R1 rafiki wa karibu wa Masele anakopata mitaji yake ya biashara. Je, kwa uteuzi huu wa Masele kwa nini nisiamini fununu hizo na kwamba Masele amewekwa kwa ajili ya kulinda maslahi ya familia ya Kikwete!!
     
  2. m

    manucho JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    atakuwa analinda maslahi ya mzee wa kaya na watoto wake, ccm kurithishana, kujuana nyie wengine kafieni mbali
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni mjanja. Wizara nyeti zote ameweka walinzi wake. Hata akiweka watendaji wazuri wanaokubalika na jamii lazima apachike mtu wake ili iwe rahisi kupenyeza mambo yake. Hilo ni donda ndugu halikwezi kwisha. Hakuna asiyejua kuwa Masele amepachikwa tu kwa ajili ya ulinzi wa mzee mzima.
     
  4. p

    petrol JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kumbuka siasa ni mchezo wa kuzidiana kete. wachea wapete tu, wakati unafaa. Lakini pia tuachane na majungu na kuchafuana kwenye jamvi. Mwenye ushahidi amwage hapa na tuatajua namna ya kuzitumia kwa maslahi ya nchi hata kama ni kufahamishana tu. Tuachane na mambo ya tetesi hayasaidii zaidi ya kutuongezea hasira.
     
  5. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Masele ni Bomu, Shinyanga hatutaki hata kumuona,
     
  6. K

    Kaseisi Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ngonswe bwana, na yule Prof. ni ndugu yake? Hivi mnasoma hizo publication zake lakini? Kazi ya naibu ni kumshauri waziri na sio kulinda maslahi ya mtoto wa Rais. Muhimu ni kufuatilia Ngumbaru anawezaje kumshauri prof.
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There is something cookin'

    Wait and see!!
     
  8. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duuu nilijua nyuma ya pazia haya mambo yapo ngeleja nje lakini lazima mkula aweke watu wake mambo yake yaendelee. Wadanganyika sie.
     
  9. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo sasa, Masele atamshauri nini Prof.....?? Ndo mana watu wengi wanaona kama Masele kapewa ulaji tu, hakuna lolote la maana atakalofanya
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Kweli mkuu. Japo kufa hatufi ila cha moto tutakiona. Embu ona nae Nyalandu hata baada ya kushutumiwa wazi na waziri wake bado mkulu amemtuma mali asil kwenda kulinda mali za waarabu and co.
    .
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    C huyu wanasema mtaalam wa nguvu za giza? Au yule muigizaji?
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Baba Riz hana ubavu wa kuweka watu waadilifu kwa sababu hata yeye uadilifu wake ni wa mashaka.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tuwekeeni CV yake basi
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,554
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni zaidi uijuavyo jamani.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unajua huyu jama huwa namchnaganya na yule wa ITV ie COMEDIAN
     
  16. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Meneja wa TIGO anafaa kuwa naibu waziri...JK huwa haeleweki kabisa. kwanza ilikuwa rafiki wa R1 bwana Masha wizara hiyo hiyo kuwa naibu. Sasa swahiba mwingie wa R1 kuwa naibu wizara hiyo hiyo. Hivi hili Baraza Pinda huwa anachangia au ni Irizi moja na babake ndo wanateua????

    Sitaki kusema kitu nikaanzisha chuki humu
     
  17. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meneja wa tiGO hadi naibu waziri! Duh amakweli zali!
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napatwa na hasira jamani!!!! chuki dhidi ya ccm!!!
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu si ndo yule mchawi
    aliemuua shelembi?
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Suala hapa siyo competence ye mtu bali ni taratibu zetu. kwa desturi uteuzi wa mawaziri unazingatia kubalance pia mikoa. Kama asingemteua Maselle unadhani kuyoka Shinyanga angemteua nani?
     
Loading...