Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa utaratibu huu TFF mnaua soka la Tanzania

Discussion in 'Sports' started by Ntaramuka, Sep 6, 2012.

  1. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubabaishaji mkubwa ndani ya TFF ambao wanadhamana kusimamia maendeleo ya mpira wa miguu Tanzania utaangamiza soka letu. Wakati dirisha la usajili lilipofungwa, TFF waliongeza muda wa usajili kitu kilichoonesha nia yao ya kuvibeba baadhi ya vilabu ili vikamilishe usajili wao na huu ndo ukweli.
    Ubabaishaji mwingine umeoneka wakati wa kushughulikia usajili. Leo wanazitaka timu zenye matatizo ya usajili 'KUKUBALIANA' ili kumaliza matatizo hadi leo wameshindwa kumaliza migogoro ya usajili wakati kanuni ziko wazi tu. Ndo maana kila siku tunasikia Twite, Twite mara Yondani, Yondami! TFF simamieni kanuni huu uSIMBA na YANGA unaua soka letu. Kama timu, mchezaji au Kiongozi amekiuka utaratibu ASHUGHULIKIWE kwa muujibu ya kanuni zinaoenesha soka!
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yanga ndiyo inayoumia, kanuni haziwezi kufuatwa. Hawako tayari kuziumiza nafsi zao ndio maana wanawaomba wakubaliane nje ya kikao.
     
Loading...