Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa upendeleo huu wa waziwazi bungeni tutawalaumu tu wapinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jul 29, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Leo wakati wa mjadala wa kuchangia bajeti ya wizara ya mambo ya ndani,kuna mbunge wa upinzani ameomba mwongozo kutoka kwa naibu spika,juu ya wabunge wa ccm,kuwaita wapinzani kuwa ni WANAFIKI,alianza samweli sitta na leo kuna mbunge mwingine,tena ametumia kauli hiyo!kuwa ni lugha ya kuudhi,cha ajabu naibu spika anasema hilo suala atalitolea maamuzi baadaye!Lakini ingekuwa kauli hiyo imetolewa na mbunge wa kambi ya upinzani,pale pale angeambiwa afute kauli!kwa staili hii tutegemee kuona mambo mengi,ambayo tulikuwa tukiyashuhudia ktk mabunge kama ya KENYA,SOMALIA ,na UKREIN
     
Loading...