Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa uongozi na wanachama wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Feb 4, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napendekeza huyu muheshimiwa aitwe Mwalimu willibrod Peter Slaa. Badala ya
    Dr Slaa. Sababu ni hizi zifuatazo -
    1.Hili jina la Dr kwa sasa limekuwa halina hadhi wala heshima.Maana watu wana
    peana hayo ma Phd ya udoctor hata bila kusomea au kupewa hiyo tuzo pale pana
    postahili kupewa. Mtu anajiunga na hivi vyuo vya nje vya ubabaishaji anasoma ku
    pitia enternate,baada ya miezi sita au mwaka utasikia nae anaitwa Dr. Yaani imeku
    wa mchezo kiasi kwamba hata uswazi mabitozi nyangema wanajihita madr fulani.

    2.Huyu muheshimiwa Slaa hana tofauti sana na hayati mwl nyerere. kuanzia mtaza
    mo juu ya Taifa na wananchi wake,na pia ni mtu ambae day by day anazidi kukuba
    rika katika jamii ya watanzania kwa uthubutu wake wa kuwatetea.

    3.Huyu ni mtu wa kwanza ndani ya nchi yetu kuibua ufisadi mkubwa mkubwa ndani ya serikali na chama tawala. Pia huyu ni kiongozi wa kwanza kusema inaweze
    kana baadhi ya malighafi za ujenzi kushuka bei hadi elfu 5 ili wananchi wajenge na
    kuwa na makazi bora nk.

    4.Kwangu mimi muheshimiwa Slaa ni kama mwl nyerere wa Tanzania.
    Ana hekima zinazofanana na mwl nyerere na ana busara zinazofanana na
    Nelson Mandela wa Republican of South african. So kama kuna uwezekano
    tumwite mwalimu badala ya Dr, jina ambalo kwa sasa halina hadhi kwa mtu
    kama muheshimiwa Slaa.

    My take - Haya ni mawazo yangu tu na silazimishi watu kuyakubali.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aitwe padre aliyeasi nakutembea na mke wa mtu kinyume cha sheria halali za ndoa (kidini) na nchi
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Toa Boriti katika jicho lako ndo waweza ona kibanzi kidooooogo katika jicho la mwenzio!!
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaka Topical kwanini unachuki na muheshimiwa Slaa? Huyu humuwezi na
    ni teyari ameshakuwa chaguo la watu. Wanamshindwa ccm itakuwa wewe?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi nashangaa anagombana na jiwe!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Farting?
    Hivi aliasi?
    Ilikuwaje? ambu simulia tujue kwa mara ya kwanza!
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri. Cheo cha Dr hakina tena heshima siku hizi kwani hakitendewi haki yake hasa hapa kwetu. Dr wa Kweli anafaa kuitwa mwalimu ila yote na yote naomba aendelee na moyo wake wa kuwatumikia wananchi. Asikate tamaa kwani tupo wengi ambao tunapiga magoti kumwombea kila siku. Mungu ambariki sana Dr wa Kweli.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aitwe mwalimu aliyefukuzwa kwa kosa la kulawiti watoto wa shule ya msingi.
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama topical ni R1 au Msomali mwasisi wa propaganda za udini unategemeaje?
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata wakimpenda dunia nzima haibadili kitu

    Watu wengi huwa ni wajinga, wachache huwa ndio wenye kufikiri (proven)
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ala kutembea na mke wa mtusi ndio sifa yake mkuu au? kuna uwongo hapo?

    Tutaje sifa zote tusiache hata moja (nzuri na mbaya) ok huo ndio uadilifu.
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi ingawaje kuna watu wakupinga mimi nakuunga mkono.
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF tuachane na Topical! kwani it seems the guy is not normal at all.
    Naomba tuchangie hii post na tupate mchanganuo wa mawazo kwa watakaochangia
    kuhusu kumwida mheshimiwa wetu Dr au mwalimu?
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kuniunga mkono!
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Of course i am far beyond "you die hard funs"

    Mbadilisheni awe Mt. Wilibroad Slaa

    Lakini ukweli ni kwamba ameasi upadre, ametembea na wanawake bila kuoa, hatimaye na mke wa mtu (????) eti mwalimu idiot
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo nafikiri mjinga ni wewe Topical
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ok nimekubali muiteni "mwalimu wa kutembea na wake za watu bila utaratibu"
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Topical hebu tuache masikhara na tuongee ukweli kwa faida ya nchi yetu. Hebu nitajie kiongozi
    aliye na sifa za uongozi kama Dr Slaa
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani Slaa ana sifa za uongozi? in the first place? hana

    Kiongozi wa upinzani au yoyote Tanzania? nikutajie!
     
  20. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuargue na Topical unapoteza muda buree.........a corrupt guy
     
Loading...