Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa unyenyekevu naomba ukaribisho!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by de costa, Aug 9, 2011.

  1. d

    de costa Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam waungwana,sijasita kupiga hodi nakuwajulia hali wenyeji wa mji huu!!naomba kuingia na viatu kujumuika na wakongwe ndani ya familia hii kuubwa!!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini mkuu.Ila vua viatu maana hili si gari la jeshi.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibi lakini viatu vua,huwezi kaa kwenye jamvi na viatu,utakunja vipi miguu wakati wa maakulatii? ukiwa kama mgeni vua viatu pumzika,naenda kuwaita wakubwa.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    de costa..roller coster ..el vista ol demo motro gero ...adyos...hah hah nimeongea nin jaman pls help...

    karibu bwa kaka ..jisikie huru...karibu...ntakuwa mwenyeji wako wa kiroho..wa kimwil pia utampata usijali..!!!!!!!!!!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
  6. d

    de costa Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hahaah haaa me mwenyewe nmebaki nmeduwaa na lugha ulioyoitwanga! Nmeng'aa sharubu hahaha ha
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Karibu, karibu jamvini.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sanaaa!!!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    welcome
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Karibu chali angu!
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini. Ila kuwa na heshima kwa wakubwa zako.
     
  14. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ....................kumbe una viatu,hongera sana kwa kuwa na viatu,................................karibu sana,................je una soksi au huna.................,viatu vyako vya aina gani,raba mtoni,mchuchumio,raizoni,skuna,snika,stileto,mokasin,travolta au buti........................? Tabu ya kuvaa viatu ni fangasi.........je? wewe una fangasi,.....................,lakini raha ya viatu ni usalama wa miguu yako,................mbigiri na miba itakoma,ila kuwa mwangalifu sana usije kanyaga wenzio,......................,karibu tena,karibu sana na hata hivyo viatu njoo navyo,ila vua mlangoni,..............kwa heshima,...............tahadhari,usikute soksi zako zimetoboka na zinanuka,nakushauri uzifue kwanza,..................na kushona hayo matobo...........
     
  15. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana!
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    its stil morning, ngoja nianze kumkaribisha de costa.
     
Loading...