Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Umeme Huu wa Mafungu, CCM Itarajie Chuki Zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Jun 30, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila nishati ya umeme hakuna maendeleo. Wakati CCM wakiendelea kupiga porojo na propaganda za 'kulazimisha kupendwa' na wananchi, kinyume chake ni kuwa wananchi wanakichukia sana chama hiki na serikali yake iliyojaa wezi na walaghai. Nimeamka hakuna umeme, jua linakuchwa hakuna umeme. Kama siyo ujinga ni nini?

    Tusubiri 2015.

    you'll know what we mean.

    The prophet.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Naogopa kusema kuwa serikali wakishahakikisha umeme upo basi watanzania watawapenda sana. Mi nachoona hapa kututaabisha ni moja ya technical issue kuelekea uchaguzi 2015. Tunahangaika kwa miaka kama 2 then inshu inakuwa solved, watu watakuwa wamejipatia umaarufu wao na kushinda kiurahisi, am just thinking about that! kwani wabongo ni wepesi wa kusahau.
    Lets wait and see!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi nashangaa kweli kweli huo uchumi unaokua kwa asilimia saba wanazotudanganyia wakati hatuna umeme wa uhakika unakulia pande za wapi? pale LUMUMBA aU maana sioni hiyo asilimia saba inatoka wapi wakati tupo hoiiiii
     
Loading...