Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ulivyotia aibu ungekuwa baba yangu ningehama nchi mh waziri mkuu Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Feb 11, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kama kuna waziri mkuu vitasa waliowahi kuipitia nchii basi wewe ni kitasa kibaya ambacho hata waweke surlii akikamati kabisa kwenye mlango

    tar:........................siku..............................saa.......................
    Ndugu zanguni nimepokea kwa masikitiko tuhuma zinazomkabili mh katibu wa nishati na madini..nimekaa na tume nikaongea nayo kwa kweli kuna umuhimu wa uchunguzi mkubwa kufanyika kwenye wizara ile,,mbaya zaidi zinaonekana saini za wabunge ambao awakupokea hizo hela ....katika yoteee mimi kama waziri mkuu sina cha kufanya kwa kuwa katibu anateuliwa na rais..laiti ningekuwa na madaraka hayo basi na kazi ingeisha leo hii..sasa basi nimeongea na mh rais huko nje anarudi karibuni ameomba tuwe watulivu anakuja na mimi kama mimi nimetoa ushauri wangu natumaiani ataufwata,,,,narudia tena laiti ningekuwa na uwezo wa kuteua makatibu basi leo hii aisngekuwa kazini mh jairo.....kwa hiyo ndugu zanguni naomba tuwe wavumilivu

    ----------------------------xxxx----------------------------xxxx-------------------------------------xxx------------------------
    tar 30jan 12 ni siku sitoisahau kwa kuwauzi wafipa wote duniani akiwemo baba na mama yako na watanzania kwa ujumla kwa matamshi haya

    ""nasema tumekaa tumevumilia tumechoka nimekuwa nikiagiza watu kadhaa kukutana na hao ma dk naona hawana mpango wa kuacha huu mgomo sasa basi kama serikali tumeona na kuagiza yafuatayo mh waziri wa afya kuanzia kesho asbh yoyote asiefika kazini basi ajijue amejifuta kazi mwenyewe....naomba tunapotoka hapa kesho asbh uhakikishe umefanya uhakiki kamilifu nani amefika nani ajafika kazini..atuwezi kuvumilia kuona watu wanakufa kwa vitisho vya baadhi ya watu wachache...nawashukuru sana kwa kunipa muda wenu sijui alikuwa anasikilizwa na wehu ama lah

    Majuzi hukooooooooooooooooo hii ndio kichekesho cha mwaka nasema hivi mbona mnataka kuharibu hotuba yangu hata vigelegele sijui alijua yuko ufipani..inaonekana akifika kule hadi leo wazee wanampigia vigelegele..nasema hivi mbona mmenuna hata vigelegele najua mmekaa kwa hamu kusubiri nitakachosema ninayo mambo mazuri natumaini tukitoka hapa tutakuwa na amani

    Nimeka anikatafakari nikaona halii hii mpaka kufika hapa kuna baadhi ya watu wanatakiw akuwajibika..sasa basi kwa kuwa swala la katibu mkuu na mganga mkuu liko mikononi mwangu nimeamua kuanzia leo hii kuwaondoa kabisa na kuagiza doller kuanza maramoja kuhakiki tuhuma nilizoletewa na ma dk kuhusu katibu wetu na weningineo huko juu..

    Kuuhusu waziri na naibu wake kwa kweli kama wameguswa na vifo na yoote yaliotokea basi na busara zitafwata mkondo wake ..mimi kama mimi nitampelekea maoni yangu yule aliewateua then kutoka hapo wataona wenyewe nini cha kufanya..

    Unajua ukiona kila siku mtu anatuhumiwa huyo huyo ukiwa kama binadamu usipuuze hata maramoja kumbuka moja ya tuhuma ni vyombo vibovu vya hiv nawangapi wamekufa kwa jupimwa na kuonekana wanao kumbe lah...mbaya zaidi taarifa anilizonazo kuna vifaa vya figo vibovu kutoka china vimeagizwa mara ya kwanza watu wakalalamika badae mtu huypo huypo kaagiza mara ya pili..tukasema hapana hapa tunaitaji uchunguzi wa doller na ikipatikana hatia basi tutajua nini cha kufanya..

    ndugu wapendwa wanangu napenda kuwahahakikishia kama mzazi hakuna atakaewafukuza hata kidogo ...najua wengi watauliza hili lakini wajue tumetumia garama kubwa sana sana kuwasomesha mpaka kufikia hapo mlipo napenda kuwahakikishia nimeongea na mwenyekiti wenu dk ulimboka kuna mambo baadhi tunjitahdi kuyamaliza tulioshindwa mtupe muda ,,,

    Pamoja na hayo tunwaomba jamani mtupe mwezi mzima tukajipange lakini kesho muingie kazini tukawatibu wale wagonjwa jamani....
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Hivi
    blandina nyoni aliemteua waziri mkuu
    na tuwe wavumilivu kuhusu jairo ,leo hii kuna kesi yoyote kuhusu jairo
    sio kwamba nawashtua mashemeji ila sio kabisa yule kama mmeambiwa kwa mdomo nendeni ofisini mkaandikishane na ikishindikana wekeni kila gazeti waziri mkuu adanganya ma dk....

    nasema hivi nikikumbuka usemi wake kwa jairooo na alivyogeuka kwenu tar 30..mara akawageuka watanzania aliowatangazia mmejfukuzisha kazi. nauliza alipoongea na ninyi akujua anaongea na ma dk walioachishwa kazi???

    Nahisi mh anaitaji msaada sehemu fulani sio hivi hvii najua lakini mama tunu kuna kazi kidogo unatakiwa kumsaidia mzee wetu huyu ..ingawa anageukageuka tunaendelea kumheshimu akuna jinsi src mnajua vyanzo vya blandina /jairo mmeambia hapoo juu chanzo ni nani mwenye macho aambiwi tazama
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    aisee!
     
  4. y

    yaya JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hongera kwa kutukumbusha kauli tata za mkuu mtendaji wa kaya.
    Only in Tanzania, that this can happen again and again and no body cares!
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kitu pale hata watoto wake pia vilaza kuna mmoja alidisco pale udom mwaka jana
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh,,,,aliwatakia heri ya mwaka mpya madaktari.Mwaka mpya februari!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. d

    deadteja JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli Anko kanitia aibu mpaka mimi mpwawe! Laiti ningekuwa Namsi (Mama Ivan) au Mkalo au hata Edwiki maana naye mkubwa sasa, ambao ni watoto wa kuzaa yeye mwenyewe, ukweli nngekimbia inji hii. Aibu kubwa kwa familia ambayo ndo inamuangalia kama Mungu- mtu!
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo shida ya watanzania...kila kitu huwa mnakosoa na kuendeleza marumbano hata pale ambapo mambo huwa tayari yamepatiwa ufumbuziu... achenu zenu bana! hili limepita tujadili mengine.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba wazazi wako na ukoo wako mzima hata shule hawakukanyaga. Ni wewe tu uliyeweza hata kujua kuwa kuna kitu kinaitwa jamii forums
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    nilijua kompyuta ya didy pekee kumbe hadi huko
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    PDiddy wewe bana vipi? Umesahau siku Kikwete aliposema "Ukitaka kula, kubali uliwe kidogo?"

    Watu walipocheka sana akaongeza "SINA MAANA HIYOO."

    Pinda amesema "SIKUWA NA MAANA HIYO......." Ila usiulize alikuwa na maana gani sasa?
     
Loading...