Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ujinga huu wanaofanya wabunge wetu wa mkoa wa Ruvuma,Nalazimika kwenda kugombea ubunge Namtumbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MussaBubu, Jun 20, 2012.

  1. M

    MussaBubu Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoa wetu umekosa wabunge wakutusemea na kututeteana badala yake wamekuwa watetezi wa chama na ndio maana tupo nyuma sana kimaendeleo.Sasa naacha kulalamika naanza rasmi kufanya siasa Namtumbo.
     
Loading...