Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ujinga huu hata matumizi ya chenji yetu ya radar(bae) tuandike maumivu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KengeWaKijani, Jul 5, 2012.

  1. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YULE MDUDU RUSHWA
    ATIKISA ELIMU :


    Wachapishaji wa vitabu nchini Tanzania Oxford
    University Press walitoa RUSHWA kwa watendaji wa serikali ili kupata
    tenda ya kusambaza vitabu
    nchini.

    Kutokana na siri hyo kufchuka Benki ya Dunia
    imeamua kutofanya nao shughuli kwa
    miaka 3 kutokana na hilo.

    Mdau
    wa Elimu unalizungumziaje
    jambo hili na madhara yake
    katika elimu?

    #Cortsey of HAKIELIMU
     
  2. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leta data na source.
     
  3. s

    saita Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nachukia sana kusikia watu wakisema chenji ya rada badala ya kusema fungu la ufisadi wa rada kwa manufaa ya historia kwa vizazi vijavyo. nakataa coz we were not conscious on this money, we get it after good voice and loving voice of chadema that made BAE to investigate the matter and found illegality that make us have what the hypocrites call change ya rada.
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Source: :: IPPMEDIA then go to bussiness news and you will see the heading "WB Sanctions Oxford University Press Over `graft` In Education Projects In Tanzania"
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Fedha yenyewe ni kwa hisani ya UK maana Tz mpaka leo watuhumiwa wanapeta!
    Kuonesha kuwa hamnazo izo fedha za hisani nazo mnazifuja!
    Ama kweli sikio la kufa halisikii dawa
     
Loading...