Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ufinyu wa mawazo yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo Mkuu, Feb 7, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watanzania kwa ufinyu wa mawazo yetu tunazani TOYOTA COASTER (and the like) kuwa ni magari makubwa sana yanayoweza kutuondolea matatizo ya usafiri wetu. Hatuoni wenzetu huko majuu?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    watanzania wepi waliosema hivyo....toyota coaster?.........aaaaaaaaaaah wapi.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu naona umeandika unachowaza!
     
Loading...