Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa uchaguzi huu wa Arumeru Mashariki wafuatawo wamevuna walichopanda

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ebaeban, Apr 2, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa yule aliyesema wa JF tumeuchapa usingizi siyo kweli laptop zimeheat zinakaribia kucease. mind you cdm imeibuka kidedea hata chaguzi ndogo za madiwani zilizofanyika jana. Ila wafuatao uchaguzi huu umewapandisha chati na kupata hadhi mpya ambazo zitatambuliwa kwa majina. Majina hayo yamepatikana kutokana na msemo wa kiswahili kwamba mtu huvuna alichopanda. Kuanzia sasa majina yao ni kama ifuatavyo.
    .1. Nape Nnawiye awali alikuwa anaitwa vuvuzela pamoja na hilo ataitwa DEGE JINGA NAPE MOSES NNAWIYE
    2. Livingtone Lusinde Kibajaj, kutokana na uchaguzi huu hadhi yake ya uheshimiwa ifutwe kabisa aitwe MSHENZI L.LUSINDDE
    3. Benjamin W.Mkapa badala ya kula pesheni yake pole pole yeye akaja kujitia aibu kwenye majukwaa naye hadhi ya uheshimiwa na urais mstaafu tuifute ataitwa FISADI MKAPA MKOMBA MBOGA.
    4. Mzee Mwinyi yeye alibaki na majukumu yake ya kulea wana hadi kule IFAKARA akapolwa wadhifa wake wa mgeni rasmi Joel Bendela akampa Lowassa (wewe bendela njaa zako zitakuuwa ) kuanzia sasa hadhi ya uheshimiwa wa Mkapa atachukua yeye ataitwa MHESHIMIWA SANA RAIS MSTAAFU ALI HASSANI MWINYI.
    5. E lowassa sioni jina linalomfaa mtafutieni.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Jina lake aitwe Edward Kawilindo lowasa, Au Edward Kapakali Lowasa, au Edward Dodoloma Lowasa, au sinto, au kitorondo ...
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh mabwaku yaani lusinde leo hii kawa mshenzi mzee wa kudadadeki..
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Aka kudadadeki na Malima Morogoro!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahah,kitororondo ni ndege huyo
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu alijipaka kinyesi. Watu walishaanza kusahau madudu yake, amewakumbusha na sasa wachambuzi wanazichonga peni zao kummaliza kabisa.
     
  7. I

    Iriora Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Lusinde aka kudadadeki sio waku vumilia hata kidogo, hapa mimi nashauri sheria mkononi ichukue mkondo wake
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umemsahau Mwigulu Nchemba.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Wako wapi wale wana-CCM waliotukana na wale waliotumiwa hapa jukwaani kutukana? sijaona hata mmoja, ziko wapi mimba za Chadema alizzisema Lusinde? Wako wapi Mashoga aliowasema Lusinde? Uko wapi uchungu aliousema Lusinde dhidi ya Mbowe? Uko wapi Ubabe wa Lusinde kwa Mzee Slaa kuwa anaweza kumpiga ngumi moja tu? Uko wapi ule ukosefu wa akili ulionyeshwa na viongozi hawa wa CCM??????? Hakika malipo mengine hulipwa hapa hapa
     
Loading...