Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Tanzania yote yanawezekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramso5, Jun 26, 2012.

  1. R

    Ramso5 Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ndege ya kijeshi ya uturuki imeangushwa kwa kuingia ktk anga la syria bila taarifa.Je iliwezekanaje kwa ndege ya kijeshi ya oman kuingia na kutoka salama na nyara za Taifa letu.Au ndo kusema kuwa mpango huu ulikua na baraka za viongozi wetu.Tumejifunza nini kutoka kwa wenzetu? Ama kweli kwa Tanzania yote yanawezekana
     
Loading...