Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa taharifa yako tu, kama ulikuwa ufahamu. Uki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Jan 25, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot] Ukiota unafanya mapenzi na mama au baba yako mzazi maana yake unatakiwa uharakishe mipamgo yako ya biashara.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    Mwanamme akiota anafanya mapenzi na mwanamme mwenzie ni ishara ya kupoteza heshima yake, fedha zake, kudharauliwa na wanaomtegemea au kupata kesi ya kashfa na kumuacha mkewe.
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Ukiota unafanya mapenzi na mtoto mdogo ambaye hajatimiza umri wa kufanya mapenzi ni ishara ya kupata matatizo ya akili.[/FONT]

    [FONT=&quot]Ukiota unafanya mapenzi na mwanamke au mwanamme mwenye sura mbaya maana yake utapata hasara.[/FONT]

    [FONT=&quot]Ukiota unafanya mapenzi na mke wa mtu ni ishara ya kupata biashara ambayo itakuletea faida kubwa kutoka kwa mumewe.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    Mtu mgonjwa akiota anafanya mapenzi na mama yake mzazi hiyo ni ishara kwamba mgonjwa huyo atakufa.
    [/FONT]


    [FONT=&quot]Ukiota unafanya mapenzi na Maiti mwanamke au mwanamume ni ishara ya kifo chako wewe mwenyewe.[/FONT]

    [FONT=&quot]Mwanamke aliyeolewa akiota anafanya mapenzi na mwanamke mwenzie ni ishara ya kuachwa na mumewe au kufiwa na mume huyo.[/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu tahadhari......, Be ready...... Gharika linakuja, Hopefully you are well prepared to defend your motions....
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh hata sikuelewi mbn ndoto zako zote mby mby tu?nimezoea kuota niko juu naimba na malaika,niko bustanini nakula matuma,niko kwa wenye shida na njaa nawasaidia ktk matatizo yao,niko magereza nawapa neno la uzima,mwenzangu unalal wapi ww?maana hata jisura yako lilivyo kweli unaendana na hizo ndoto.
     
  4. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Leo usiku, naomba uote unafanya mapenzi na mwanamke mwenzie
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana umebase sana kwenye ndoto mbaya tu za kufanya mapenzi,nikiota nafanya mapenzi na mke wangu mpenzi ina maana gani?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mapepo na mashetani tokaaaaa kwa jina la YESUUUUUUUUUU:amen:
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtakufa wote:kev::A S-confused1:
     
  8. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mtafanikiwa kwenye biashara yenu pamoja na maendeleo kwa ujumla
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ushindwe ktk jina la YESU,niote hivyo ili iweje?
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu, kweli inahitajika jukwaa la unajimu, uganga na uchawi JF, nimekutana na unajimu jukwaa la siasa, na huku tena unajimu na mapepo.... great thinkers wamegeuka wanajimu au kuna waganga wamekuja kutangaza biashara jamvini????? :shock:
     
  11. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    kuachwa na mumeo au kufiwa na mume huyo.
     
  12. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Usiku wa leo, naomba uote unafanya mapenzi na mtoto mdogo ambaye hajatimiza umri wa kufanya mapenzi
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utakuwa mrang wewe
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sheikh YAHYA!!!!!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    stone age
     
  16. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wewe wiki ijayo utaota unafanya mapenzi na Maiti mwanamke au mwanamume
     
  17. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,459
    Likes Received: 9,182
    Trophy Points: 280
    Wanajimu walio wakweli nawakubali. Wanakueleza jambo au kitu na ikatokea si tatizo.
    Wata waganga wakitoa tiba mbadala ikakusaidia nawakubali. Huwezi kupinga kila kitu.
    Atuwekee ushahidi wa tafsiri wa hizo ndoto amesoma kiatbu gani? Mtunzi wake nani? Au atuwekee hiyo link tuangalie .
    Sio kuleta maelezo yake humu.
    Namuheshimu sana mawazo yake.
     
  18. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Wewe si mfanya mazoezi kutwa nzima, mwezi ujao utaota unafanya mapenzi na mwanamke
    mwenye sura mbaya
     
  19. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaonekana una Matatizo mengi sana au watu uliowafanyia utafiti wana shida, kwani mara nyingi Ndoto mbaya zinaendana na mazingira ya shida, mfano kama kulala kitanda kilichobonyea, manundu, na nk, huwa wanaota ndoto kama hizo na hata wakati mungine wanaota wanafukuzwa na simba na Majinamizi mengine ya kutisha.Tofauti na watu wanaolala sehemu mzuri Ndoto zao mara nyingi huwa wanasafiri na Ndege kwenda kokote kula maraha
     
  20. Taluma

    Taluma Senior Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ......iiiiishhhh!
     
Loading...