Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa tabia hii TIGO mnakera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Truly, Jul 16, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakerwa na tabia hii ya kampuni ya tigo. Katika huduma hii ya vifurushi vya tigo internet kuna options kama unataka kwa siku, wiki, mwezi nk. Mimi nilijiunga na kifurushi cha siku. Ajab
    u kila siku wananikata. Huu ni wizi.
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tigo ni wasanii!wanakera sana!ila wamesaidia kuleta ushindani kwenye industry ya simu!ingekua haipo voda wangetufilisi!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    tabia hii imenifanya nisiongeze salio kwenye tg!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    cha ajabu wanafanya hivyo bila hata kukutaarifu.hata hiyo kuongea kwa nusu sh kwa sekunde si kweli.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu sijakupata, umesema unaomba kifurushi cha siku halafu kila siku wanakukata? Nijuavyo mimi ni kuwa kifurushi cha siku ni MB 20 Ambazo unatumia hadi ndani ya siku2 lakini ukimaliza hizo Mb 20 ndani ya siku unakatwa 50/mb hadi pale utaponunua kifurushi kingine.
     
  6. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi' wamenisahau ni wiki sasa natumia bure
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    .......... nisameheni jamaniiii!!!!!!
     
  8. T

    Truly JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilimaanisha ukinunua kifurushi cha tigo internet kwa ajili ya simu. Hapa sizungumzii moderm. Kuna option ya kiwango cha pesa luna 480, 700 etc. Halafu kuna option ya siku. Kuna kwa siku, wiki,mwezi etc. Sasa mimi nilinunua kwa siku hiyo moja tu kifurushi cha 700.Ajabu kila siku nakatwa 700. Simu yangu ilikuwa na 10,000 nimekatwa kila siku 700. Hapo ndipo nlipokereka. Sasa hivi siweki vocha na nikiweka ni jero tu.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kumbe wahanga tupo wengi jamani. Kuna kipindi unakuwa busy huwezi kuingia net au sehem uliyopo haina network ila pesa ya kifurushi ishakatwa.
    Wanaojua namna ya kujiondoa watufahamishe.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nshajua kumbe mpo wengi ndo maana server yetu inakuwa imejaa lakini kipato kinakuwa kidogo..
    nimawazo tu ila mshukuru mungu mkuu:dance:
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni mpaka umalize dakika moja ya kwanza au Sekunde 60 ndio ukatwe hiyo nusu Shilingi... aghalabu ili kwenda pema peponi au Mbinguni ni shurti ufe kwanza... sawa kaka Figganigga.
     
  12. T

    Technology JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    I hate TIGO.... I am about to move to vodacom.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tigo mi wananifurahisha na Blackberry Service! Kwa 20,000 tu nakuwa hewani mwenz mzima! Wakati Voda na Airtel ni 36,000! Sasa hapo nan mwizi?
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu kama hutaki tena hiyo huduma yao hebu jaribu kutuma neno STOP kwenda 15166 unaweza ukafanikiwa
     
  15. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    ....................hata namba za customer care hawana...............
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Acheni masihara bila tigo maisha yetu maskini yangekuwaje, hebu fikiria kifurushi cha 450
    kwnye simu unatumia siku 2. Na kama hutaki kuna option ya kujtoa
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu, hamna aliyefanikiwa kujua namna ya kujiondoa kwenye hii huduma? unakatwa kila siku mia 500 kwa kuwa wanakuunganisha tena kesho yake kitu ambacho wengi hawapendi.... Mi mwenyewe sina matumizi ya internet kwenye simu yangu ya tigo ila wananiunganisha tokea juzi.
     
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,776
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mimi nliweka cha wiki 2500 nashangaa sasa mwezi natumia bure na skatwi salio
     
  19. m

    mbasamwoga Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli natamani maghuli apewe hii wizara ya mawasiliano kwa saa 24 tu asafishe upuuzi uliojaa tcra, hivi hwa tcra nao ni wasomi kweli????? Shit hebu waone mamlaka nyingine kama tfda inavyochapa kazi, hebu waangalie ewura na mafuta hebu waangalie sumatra na daldala, lakini wao ni vimeo kabisa wenye mitandao ni matapeli kabisa tena wakutupwa.... Ofa feki matangazo ya bei za kupiga simu ni uongo mtupu, yaani inakera. Kwanza hii tanzania tunaibiwa tu, haya makampini ya simu ni wizi mtupu yalikuja kama makampuni ya simu hebu angalia leo yanafanya nini je ni mabenki, ni makampuni ya michezo ya bahati nasibu, ni makampuni ya matangazo, ni wachinga maana kila sehemu wameweka makontena huku vijana wetu wametimuliwa hebu angalia stendi zoote utayona makontena yao sehemu zisizoruhusiwa.-yanabadili majina kila gross period inapoisha ili kukwepa kodi, -tunatumiwa ujumbe bila idhini yetu, hata kama uko nje ya maadili-yanatumia nyimbo za wasanii weetu kama kola tune bila idhiniipo siku ipo siku mtanzania atakuwa rais wa nchi uchafu huu utafyagiwa.
     
  20. T

    The Priest JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Samtym wanakusahau hadi wiki,ila ugoro wao ukinunua per day 450tsh,ukitumia simu kama modem wanakupa only 20mb zikiisha unatumia simu tu,tigo afadhari kuliko wezi zantel,
     
Loading...