Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa style hii kila mtu ale urefu wa kamba yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hittler, Aug 23, 2011.

  1. h

    hittler Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mfumo wa uongozi wa Tanzania kwa sasa nashauri kila mtu ale urefu wa kamba yake, kwasababu wote wanaotuhumiwa kwa rushwa wanasafishwa na serikal. Ni bora serikali ikahalalisha rushwa katika sehemu za kazi ili tujue moja, tumechoka kusubiri uchunguzi wa CAG ambao haujawahi kutoa ukweli
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Zama hizi mtumishi wa umma anajengewa nyumba ya kuishi ya thamani ya mabilioni ya shilingi na
    akikaribia kustaafu anakopeshwa kwa vimilioni vichache, pia ni zama ambazo kufikishwa mahakamani
    kwa ubadhirifu inategemea umekwapua kiasi gani, kama ni kikubwa, dola yenyewe inatamka kuwa hukamatiki!

    Ni zama ambazo ukiwa mtumishi wa umma mwenye cheo kikubwa unaweza kusomesha mwanao nchi yoyote
    uitakayo bila mawazo ya karo, si hivyo tu kutibiwa nje si kwa magonjwa ya moyo tu bali hata mafua,
    muhimu cheo kizuri cha kuhudumia umma.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna uongozi tena tanzania hii
    si wapo watu tuu walioshikilia nafasi wanajiita viongozi
    Kwani tungekuwa na uongozi haya madudu yangekuwa yanaonekana
    Ahhhh inatia hasira sana
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    ukipata chance iba,usibakishe hata shilingi mpaka akili itukae sawa kama libya,tunisia,yemen(rais alipigwa bomu..duh!!),misri na kwingineko
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu, naomba nifute kauli yangu, tuna watawala na si viongozi
    ndiyo maana nchini kuna tume ya Utawala Bora na si Uongozi Bora...
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ushauri mzuri sana!
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, vizazi vyetu watakuja kujitafutia wenyewe siyo?
    Ama kweli ukistaajabu ya Mussa...
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    kabisa mkuu
    ni watawala na sio viongozi
    na wako pale kwa ajili ya maslahi yao binafsi na kujijenga sio maslahi ya watawaliwa
    tumefikia mahali watu hawana imani na watawala hawa maana kila wakiamka asubuhi ndo madudu wanayoyafanya yanazidi ya jana yake
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Watoto na wajukuu wetu watajuta kuzaliwa Tanzania...
     
  10. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa tena kama haya ya mnadhimu wa jeshi ni ya kweli basi kila mtu atakula kwa urefu wa kamab yake! Huyu Bregadia Abrahamani Shimbo kuna tetesi amekamatwa na interpol kwa kuwa na akaunt huku South Africa yenye tshs Trilioni 3!!!!! Jamani yan kama ni kweli zichukuliwe zijenge miundombinu ya umeme hapa nchini. Yani anamiliki robo ya budget ya taifa la Tanzania. Duu! Kweli hata ukipata chance iba bwana
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aibu kubwa sana kwa taasisi za serikali kama CAG office, TAKUKURU, POLICE, TISS zote zipo kwa ajili ya kulinda maslahi ya wezi. Jibu ni moja tu nao ni MAJIZI wakubwa laana wanatoka nayo
     
  12. W

    We know next JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutakuja laumiwa na vizazi vijavyo kuwa tulikuwa wapi kufanya maamuzi magumu ya kubadilisha hali hii ya utawala wa Kifisadi?
     
  13. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hata mashirika manne yaliyotoe hizo fedha cag alivyosema,je huyo ndio utaratibu?na bajeti ya hizo fedha ilikuwepo?waliopelekea ili kupitisha au kuandaa bajeji ofsini kwao hakuchukua fedha za kujikimu na posho?tumekwisha huku tunajiona jamani.
     
  14. s

    samkyjoseph New Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZ bila ufisadi haiwezekani! Nijambo la ajabu kumsikia katibu mkuu akise Jayro anatakiwa arudi kazin eti kwasababu tu kiasi alicho iba nikidodogo tafauti nailivyo daiwa hivyo haitoshi kumtia hatiani.......? je vipi kuhusu usemiwetu kuwa aliye kamatwa na ngozi ndiye mwiz wa mbuzi?
     
  15. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo.
     
Loading...