Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA SPIDI YA B52 hoodi JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by zilkhery, Sep 14, 2011.

  1. z

    zilkhery Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufikiri, kuibua hoja na kuwasalisha mawazo ni sehemu ya upeo wa akili yangu, mi ni mdau wa Siasa,Elimu,Teknolojia,Uhusiano na mapenzi. Nawaombeni wana JF mnipoke kwa mikono miwili hooodi!!!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana ila hiyo spidi yako kuwa nayo makini lol!!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...