Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa sasa ungefanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Oct 6, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huu mkasa umetokea, lakini ichukulie ni wako...! Imagine wewe unaye BF/GF/Wife/Husband, ambaye upo naye kwa miaka zaidi ya mitano sasa, na pengine mmeshazaa! Na kama ulitokea mapishano ni madogomadogo tu ambayo mliyamaliza wenyewe na hakuna vinyongo vilivyofuatia. Mlipendana sana, na wala hujawahi kuhisi kuwa na mahusiano mengine nje ya yale ya kwenu...! Kwa muda wote huu wewe mwenyewe hukuwa mwaminifu kwa 100%, lakini naye hajawahi kukuhisi chochote hadi leo, ambapo ulistaafu na kuamua kutulia tangu karibu mwaka mmoja sasa...! Lakini kwa namna moja ama nyingine, ukapata uhakika/ushahidi kuwa kumbe naye alikuwa na mahusiano mengine tofauti na ya kwenu huko nyuma na mtu mwenyewe husika unamfahamu, lakini ukapata pia ushahidi kuwa wamekwisha achana tangu miaka miwili hadi sasa...! Je, utamuonesha kuwa umegundua hilo? Au utapiga kimya? Ikitokea ukamuuliza, then naye akakiri kuwa ndiyo ilikuwepo, utafanya nini?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    YALIYOPITA SI NDWELE ...........
    alifanya nilifanya so...............
    km anafanya sasa ndo pbm bt mambo ya historia ya nin?
    ulishndwaje kumbamba siku izo umbambe sasa?afu ulete kelele?
    KANYAGA TWENDE ...MAVI YA KALE......
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    But, will you let him/her know?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana
    nauchuna
    dhamira itanisuta cz nilifanya ivo vo
    ntaumia kduchuuuu lakin haa asi nilishalipizia...so poa tu!!!!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbe we Rose unapenda malipizi eeeeeeeeh!!!!!
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    don't judge a spouse 4 his/her past, unless hiyo past yake alikuwa anatembea na waathirika lakini kama ni mzima na ameacha hivyo vitu mnasonga mbele hamna haja ya kukumbushana kwani utakuwa unauumiza moyo wako kwa wivu angalia maisha yako ya sasa na kama hayana matatizo basi songesheni life. Cha maana ni upendo, amani na uaminifu si kingine mavi ya kale hayanuki
     
  7. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazee wetu wa zama zile walilelewa na kupewa miongozo mizuri sana katika kushughulikia mambo ya wizi kwenye mapenzi. Kwenye simulizi za jandoni nakumbuka moja wapo ya simulizi ambayo ilieleza kuwa wanaume waliooa walikuwa wakienda safari wakati wa kurudi walikuwa hawaendi majumbani mwao moja kwa moja. Badala yake walitanguliza kamzigo kwa kuwatuma watoto waliokuntana nao ili kumpa mama fursa ya kuweka mambo sawa, mathalan, kufuta miadi yake na hawara.
    Lazima ujiulize malengo ya kutaka yeye ajue, maslahi kwa mahusiano yenu yapo?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I dont really care kama demu wangu anacheat after all it is her damn business.
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du, una maamuzi magumu sana Da Womanizer!sasa hapo huyo demu wako unampenda au upo nae tu mnasogeza siku??
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    yaloyopita si ndwele tugange yajayo,mavi ya kale hayanuki, hahaha....... hapo nakukubali rose,ila inaumaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Demu kitu gani bwana....hawa mademu ukiwaendekeza sana unaweza kuwa chizi tu. Mi huwa namega tu....hayo ndiyo matumizi ya demu kwangu. Kama akiamua kumegwa huko nje kimpango wake.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana hiyo, siku utakapoamua kuoa,ntaomba niwe mshenga wako!!!!!
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...