Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa sasa modem gani inakidhi mahitaji?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Sep 3, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hallo wana jf katk mitandao yetu zain,voda na tigo je mtandao upi ktk matumiz ya modem anaeleweka kwa huduma nzuri na yauhakika?
     
  2. Cowboy

    Cowboy Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I'll advice you to go for Airtel modems. so far huduma zao ndo sinazoeleweka.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nunua modem moja ya ZTE vodacom kisha tumia line zote pamoja na airtel na tigo bila noma.
    Ya nini kuwa na wasiwasi? itakayokuvutia hiyo hiyo!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Modem zote uchuro tu askudanganye mtu, kama tofauti ni ndogo sana.

    Inashangaza,hatuelezwi kwanini bado hakuna makampuni ya kutoa kwa kutumia cables ambazo ni cheaper na mbwembwe za mkonga wa taifa sjui umeishia wapi? Zis cantri bhana, michosho sana.
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiwaze kuhusu mkongo wa taifa..tuna master plan ya kusamabaza wireless access kwa bei nafuu zaidi katika miji mikuu na sehemu zote ambazo unapita mkongo wa taifa..Airtel wanajitahidi but soon tutaanza kama ma Isp (internet service Provider)..
     
  6. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo modem za ZTE zinapatikanika wapi?
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TTCL, apart from poor customer service and illiterate staff, have good, reliable modems and acceptable internet speed.
    Works in urban areas mostly but under 'Banjuka' scheme can be quite cheap
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    labda kwa mikoani, kwa dar coverage is very poor na speed yao ni kobe.
     
  9. 1

    19don JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    vodacom ce1588 ndio yenyewe lipia tsh 30,000 unapatumia mwezi 1 un limited wengine wote wanauza bundle nimetumia zantel,tigo,sasatel na airtel ukidownload file kubwa inakula kwako
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Umetumwa wewe siobure. Mi nakamua na internet ya TTCL mwaka sasa na hayo unayoyasema hayapo asilani!
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZTE K3565-z jaribu shop zinazouza modem ungekuwa Iringa fasta nngekurekebishia.
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi ninayo ya Voda lakini kuna wakati natamani kuipondaponda!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What a relief kwamba kuna wadanganyika bado wanaamini hizi ngonjera za magamba..
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gozgoz tu haina ishu. Ukimaliza 1.5 GB, unlimited spidi ya 5-20kps si utafungua ukurasa wa 5mb kwa dk 5-10? Huu si UJUHA?? Kwa siku utafungua na ku-load kurasa ngapi?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Information nilizonazo hawa nao hawana ishu. Wanazo nyaya lakini spidi wanabana..hawa ndio hopeless kabsaaaaaaa
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa nini? mbona mie natumia bila noumer? Tuambizane wapi shida.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu si kweli. Nimetumia sana broadband mimi na nimetumia pia usb modem zao (ninayo) speed ni safi sana jamani, shida yao ni coverage yao kuwa ndogo tu.
     
  18. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulieuliza hapa bila shaka jibu umelipata... kila mtu na lake so kajaribu zote na ww utapata ya kwako
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tumia modem ya zain mkuu, 2500 unapata 400MB kutumia mwezi mzima, na kama ukiimaliza leoleo unaomba tena unapewa 400MB. mitandao mingine ni magumashi tupu
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    2500/= kwa 400MB??? sijaelewa mkuu.mbona katika zile bei zao wanasema kwa mwezi ni 75000/=.nielekeze vizuri hiyo ya 2500...
     
Loading...