Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa sasa Hakuna haja ya kuendelea na mchakato wa Vitambulisho vya Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 30, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nasema hivi kwa haya yanayotokea huko visiwani zanzibar,,,,kwanza serikali imalize suala la muungano,,,,,maana wenzetu wamechachamaa na madai yao,,,endapo tutaendelea na zoez basi kuna uwezekano mkubwa wa kuaharibu pesa za bure,,,endapo muungano ikiamuliwa uvunjwe,hivo vitambulisho havitakuwa na maana,,,,hata mim nataman kitambulisho changu kiwe hivi....
    Name:Magomba Kibarabara
    Age:65 years
    Tribe:Ngunea
    Region:Morogoro
    Country:Tanganyika
    Nationality:Tanganyikan
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilidhani jina lako ni Bajabiri, kumbe siyo?
     
  3. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuko wengi tunaotamani na kulilia vitambulisho vya kitaifa vya aina hiyo
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dhana mbaya,,,ndo maana nahofia kudhan jina lako ni power
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani nautaka Utanganyika wangu,ila watakaonipatia ni WAPEMBA
     
Loading...