Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa sasa Asha Migiro ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Sep 25, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tuamwona Naibu Katibu Mkuu Mstaafu wa Umoja wa Mataifa (UN) Dk Asha-Rose Migiro kwenye vyombo vya habari kila mara. Mara hii anaongozana na Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Tamisemi), Hawa Ghasia wakiongozana huko Arusha kufungua mkutano wa Umoja wa Mawaziri wa Serikali za Mitaa wa Afrika Mashariki. Tungependa kujua wadhifa wake wa sasa katika medani za siasa hapa nchini.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Naibu katibu Mkuu Mstaafu wa Umoja wa Mataifa (UN).
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ni mwalimu hapo Mlimani, na wala hana wadhifa wowote kisiasa zaidi ya kuwa Naibu Katibu Mkuu mstaafu wa UN
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu kama tulikuwa twasomana mawazo vile
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK anajaribu kumpika, lakini Dunia nzima itatucheka kama atachaguliwa kuwa Rais wa Tanzania. Mama kajaariwa kuwa na elimu nzuri, lakini uwezo katika fani ya Uongozi hamna kabisa. Hapa UN tunashindwa kujua sababu za kupwaya, labda hakuamini kushika nafasi kubwa kama ile au uwoga wa kuzungukwa na wazungu. Labda mjaribuni huko Bongo, udiwani kabla ya kumpendekeza Urais
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anaganga njaa.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mtu akistaafishwa kwa manyufaa ya umma bado anastahik kuitwa mstaafu?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mstaafu, kwa hiari au kwa lazima?
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Lema ana cheo gani Chadema saizi mbona anachangisha pesa.
     
  10. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama anadanganywa kuwa anaandaliwa kwa ajili ya 2015, basi aamke na kuacha hizo ndoto. Anne Makinda ametufunza mengi kwenye hili suala la 'sasa ni zamu ya mwanamke'.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Usichanganye mambo kuna kufukuzwa na kustafishwa.
     
  12. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa kosa kubwa sana kumbeba beba. Labda kama angeachwa akwee mwenyewe huenda angekuwa bora kuliko ilivyokuja kutokea. Mishkaki ya kulipua kwa moto mwingi huishia kutokuiva au kuungua. Si vibaya akarudi Mlimani kuwafunza vijana wetu. She can still make a better mwalimu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Anaandaliwa mazingira ya uraisi, wakiwezeshwa wanaweza.
     
  14. H

    HAPPY MAKUKU Senior Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha umbeya ndg, Migiro hakushindwa UN bali mkataba wake umeisha na yeye mwenyewe ameamua kurudi nyumbani, lkn sio kwamba eti ndo akae tu bila hata ya kutumia ujuzi alio upata huko kimaifa, eti kuna watu wanamuonea wivu urais 2015, na usijipe chati chati eti uko UN, wakati wewe ni mbeba masufuria ya mama lishe hapo manzese. hata hiyo UN yenyewe unaisikia tu, kwa sababu laiti ungekuwa unajua usingeandika uozo huo.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mstaafu au aliyemaliza muda wake?
     
  16. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mke wa Prof. Migiro wa hapa Murutunguru, wilayani Ukerewe.:crying::crying::crying:
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kuchangisha pesa kuna uhusiano na Cheo? Lowassa ana cheo gani Misikitini mbona anachangisha pesa?
     
  18. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mbunge arusha mjini, kama unabisha niambie nani mbunge wa huko?
     
  19. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni mchawi, basi kajipange upya, na kama unamlipa mtu kupiga bao, mtafute mwingine. Unaongelea wivu, wewe unaweza kuwa wa kwanza kwa kufikiri kila mtu ni mbeba masufuria.
    Ukweli ni huo, huyo ni mwanamke wa tatu kwa CCM, kuboronga katika jumuia za kimataifa.Mongela, Tubaijuka na sasa Makinda hapo Dodoma.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa hivyo Dr Lipumba angepeta bongo, maana yeye ndio anamaujuzi yenyewe...............!
     
Loading...