Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa raha Zao

Discussion in 'Jamii Photos' started by Genderi, Mar 29, 2012.

  1. Genderi

    Genderi Senior Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazoweya yanatabu.jpg Mambo ya championi ligi ndio hayo mseje mkasema ooo sio kweli mnaongea sana wa Tz ,jioneeni wenyewe kwa raha zao.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani michakato ya vazi la Taifa imeshaisha mpaka wahamie huko UEFA?
     
  3. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtaishia hivyohivyo tu.
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi hii inafaida gani kwetu kama sio unyani tu huu kijiko tu cha cecafa kinatusumbua hakuna mikakati yoyote ya kufanikisha soccer yetu kazi kushadadia ya wenzetu hovyoooooooooo
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  6. c

    collezione JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, ndo maana wazungu wanatudharau sana.
    Tunapenda ulimbukeni kupitiliza....haha

    Hivi umeshawahi muona waziri mkuu wa uingereza anatoka uingereza kwenda Japan au china kupiga picha na wasanii, wanamichezo au kujipitisha kwa staili hii..

    Haha, nyuma ya pazia wazungu watakuwa wanacheka sana viongozi wetu
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Obama alipewa offer special invitation na FIFA, during SA world cup final. Lakini alikataa.

    Sipati picha mkulu wetu na yeye angealikwa. Angewasili hata wiki nzima before mashindano hayajaanza..
     
  8. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani nashindwa kuelewa mantiki ya kuleta mfano wa kombe la UEFA halafu jamaa wanaacha kufanya shughuli za maana na kwenda kupiga picha...!!!!Vipi kuhusu nchi nyingine huwa wanafika kweli au ni hapa hapa shamba la bibi..?????Naomba nifahamishwe kama kuna anayefahamu zaidi wakuu wangu...:thinking:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    LMfAO!
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Im provoked by this sh****t.
     
  11. c

    collezione JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, hapo wenzako kupiga picha na kombe wamefurahi vibaya, si unajua maujiko tena...

    Hata Wangeambiwa waache kazi waanze kulitembeza mitaani, wasingekataa..
     
  12. c

    collezione JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha Serikali hamna kazi bwana. Kazi ya viongozi ni kuzindua majengo mikutano, kupokea wageni. Au kupiga picha kama hivi.

    Wewe huoni rahisi kila siku yuko Angani. Kungekuwa na assignment nyingi. Huo muda ungetoka wapi?

    Ndo maana hata mikataba haisomwi.. Na kila siku Tanzania inaingia kwenye mikataba mibovu.

    Wako bize na kuzindua majengo, kusafiri na kupiga picha
     
  13. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Damn! This is too much! eti Tanzania ni miongoni mwa nchi chache Afrika zilizopata BAHATI ya kutembelewa na kombe hilo! sababu ni rahisi,SHAMBA LA BIBI!
     
  14. k

    kiparah JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii nchi hii, haya!
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    tena hapo ukute walienda kufanya shopping ya nguo kwa ajili tu ya kupiga picha na hilo kombe.
     
  16. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wallah, akutukanae hakutafutii tusi!
     
  17. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii picha imeniongezea stress hasa ukizingatia mwenendo wa soka letu. Naumia sana.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona nao wanauza sura
     
  19. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pumbafuuuu sana, yaani mtu mzima na mavuzi yako umepiga picha mbele ya kombe ambalo ni ndoto kulichukua, hizi si dharau hz, mi sijui watz tuna nini, kweli tunapenda umaarufu kuliko kazi.Hta wewe mtoto wa mkulima unafanya ukenge huo? Pumbafuuuu
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    upumbafu kabisa! ukute hapo yametumika mabilioni kulipokea hilo kombe. yaani sijui tutaelimika lini.
     
Loading...