Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nyie mliosaidiwa na Kanumba....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Apr 10, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Nyie akina Steve Nyerere, JB, Ray, Mainda etc etc...... ambao mnasema kuwa Kanumba kawasaidia sana hadi kufika hapo mlipo.... KWA NINI HAMKUTUELEZA HAYO WAKATI AKIWA HAI? Au ndo yale yale ya kusifia marehemu...??

    NA SISI WENGIWE.... KWA YEYOTE ALIYEKUSAIDIA, NI BORA UKAMTAJA AKIWA HAI KULIKO KUSIBIRI AFE HALAFU MUANZE KUTOA SIFA KEDE KEDE................
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ushawahi sikilza interview zao hao wote?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    inatosha..............
     
  4. m

    mchungusana Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Kama hauna cha kusema kaa kimya
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Tangu lini ushasikia mtu anasifiwa akiwa hai ?
     
  6. k

    kibo76 Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama aliwasaidia mngesema akiwa hai
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nacho hicho nilichokiandika ndiyo maana sikukaa kimyaa...... Kama nimekuudhi ...sorry....
     
  8. k

    kibo76 Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm najua kabisa mlikuwa hammpendi kanumba coz alikuwa juu na kazi zake zinauzika kama ni kwelil mngekuwa angalau m1 angekuwa tha great
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kanumaba kashaenda! wengi wamekosa ajira...wapambe wake! suala la kusifia marehemu ni kawaida hasa kwa sisi waafrika! ni aina flan ya kujikosha..
     
  10. j

    jmnamba Senior Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi napita tu hapa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mkikataa ishakuwa ni jadi yetu wanadam kutaja yaliyo mazuri na kumsifia marehem, labda iliyopo sasa tubadilike kutokana na hayo tangia sasa
     
Loading...