Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pozzyfaza, Jul 23, 2013.

  1. pozzyfaza

    pozzyfaza JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2013
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,517
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mambo wana Jf, Katika pita pita zangu za Humu jf, nimegundua kna vijana wanapenda sana mteremko, wanapenda kulelewa. Unakuta Dogo ana 26yrs anatafuta mtu mwenye 45 or 50 yrs, Pia anatanguliza na kusema awe na Hela zake,
    Na mabinti hivyo hivyo. kwanini tucjitume katika kitafuta kwa nguvu zetu. Hawa wanaopenda kulelewa.
    Kuna baadhi ya Vijana wanapenda sana mtelemko pasipo kufanya kazi hii inakua hatari sana kwao. tujirekebishe ta tufanye kazi.


    • [​IMG]
     
  2. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,041
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    mwingine nimekutana nae huko anatafuta sugar mamy wa kumlea
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,088
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ukosefu wa ajira na kukata tamaa ya maisha pia kukosa ubunifu na njia ya kipato kwa ufup umasikin ni sababu kubwa sana inayopelekea vijana kulelewa.

    vijana tunaona wamama wana ela kutokana na kuwa ameshaanza kufanya kaz kwa miaka zaidi ya 10 hivo amechuma.
    maisha yamezid kuwa magumu kila siku vitu vinapanda bei. blame povert.
     
  4. A

    ACADEMIA TODAY Senior Member

    #4
    Jul 23, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazazi tunalea watoto vibaya
    hii nchi imekosa msingi bora wa kuwafunza watoto kujitegemea
    na wazazi pia tumeiachia serikali
    kama mzazi unatakiwa kumuandaa mwanao ajitegemee
    awe na altenatives katika maisha
    asifikie hatua ya kusema kwamba siwezi....
    mfano, kama akishindwa kuendelea na shule awe na ujuzi wa kazi za mikono
    au na ubunifu wa namna yoyote
    ila sasa kwa tz ya leo, ni SUGAR MUMMY SUGAR DADDY.......
     
  5. pozzyfaza

    pozzyfaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2013
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,517
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    lkini c kua ni ajjira, anaweza kujiajili mwenyewe, vijijini mashamba kukodi mwisho 50 elfu anashindwa kukodi na kulima akapata kipato ambacho kitamnyanyua kimaisha. me naona wanajiendekeza, kwani wanaweza kuwa hata madarali wa vyumba vya kupanga maisha yakaenda kuliko kutegemea mteremko

    • :help:
     
  6. pozzyfaza

    pozzyfaza JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2013
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,517
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huo ni ujinga kwani kipindi anaambiwa aende shule alikuwa wapi
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2013
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo nilipobold, ujumbe nimeupenda, tujirekebishe, tufanye kazi na kujipatie utajiri kwa mikono yetu wenyewe.
     
Loading...