Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa njia hii Tutafanikiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichakoro, Nov 10, 2008.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    ndugu wanaboard,

    Nimekuwa nafikira njia ambayo tutaweza kuwafikia watanzania wengi katika mapigano haya ya fikra, na nikajaribu kuangalia wakati wa ukombozi ni njia gani ambayo ni effective zaidi.

    Kwa hakika tukitumia wasanii kufikisha ujumbe ninauhakika tutafainikiwa zaidi. tukumbuke tu mama africa aliyefariki leo hii (miriam Makeba). Breda Facie, ukiangalia kina Bob marley na wengine walitumia music kuendeleza mapambano ya fikra.

    Kwa Tanzania proffesor j alianza na ''Ndio mzee'', wagosi nao ''tanga kunani''
    lakini tatizo la wasnii wetu wanaangalia fedha zaidi kuliko kuelezea matatizo yaliyoizunguka ili yapate ufumbuzi, hivyo nadhani ni wakati huu wa kuwatumia.

    naelewa ni ngumu na gharama kurekodi music kwa Tanzania. lakini kama tukiwa determined tunaweza kusaidia kurecord, nyimbo zenye keleta mapinduzi ya kifikra nchini. Tahadhari kwenye njia hii ni nyimbo zenye mwelekeo wa chama fulani cha kisiasa, badala yake zitengezwe nyimbo zenye kuelezea hali hali ya siasa, uchumi, jamii ni njia mbadala ya kutatua hayo yote.

    kazi kubwa tunayoweza kuifanya ni kutengeza mashairi kwa vijana wenye vipaji vya kuimba, hata kama kunamwana JF angependa kutoa single tumsaidie kwa hilo.

    mimi niko tayari kuchangia fedha kwa hili na pia kutengeneza atleast 5 sound track- ama beats kwa yeyote anayetaka kurecord. Sijui kuimba lakini I will also try to make one before new year.

    naomba michango na samahani kwa kuandika kwa kukosea nipo kwenye haraka kidogo but hope msg yangu imeeleweka
     
  2. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hi Kichakoro,

    Wazo zuri lakini unafikiri wasanii wengi watakubali??? Maana inaweza kuwa mwisho wa career yao ikitokea imewagusa mafisadi, serikali ama watu fulani fulani. Pili msanii anaweza kuonekana kaingia kwenye siasa hivyo kupoteza umaarufu na hata soko lake.
     
Loading...