Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini ?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kana Amuchi, Nov 1, 2010.

  1. K

    Kana Amuchi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini majimbo ambayo CCM wanashinda yanatangazwa mara moja na yale ambayo wameshindwa hayatangazwi? kuna nini? ina maana hadi muda huu hakuna hata jimbo moja limetangazwa kuwa wameshindwa baada ya lile la Musoma?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yawezekana wanahesabu upya Mtatangaziwa baada ya NEC kujirizisha
     
  3. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    MKUU, jimbo la kwanza kutangazwa matokeo rasmi ni Musoma Mjini; je ni CCM ndio wameshinda?
     
Loading...