Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, May 25, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa ninihili linatokea sana??? pindi mke anaposafiri mume either atatembea na jirani au kama ndo amepanga atatembea na mpangaji mwenzie naongea kwa experience ,je wanaume hamuwezi kuvumilia tulijadili hili naomba matusi na kejeli tuache pili usichakachue hii thread please!? Karibuni
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa sababu ya ( X )
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tamaa tu.......hakuna jingine!!
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ndo kilichokuwa karibu ndo maana...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    utafanya watu ambao wanatulia tu wake zao wakisafiri
    wahisi 'wana matatizo' lol
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole kama yamekukuta! Sio wanaume wote bwana, mme wako kama hajatulia usidhani wote wako hivyo.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha hii nayo point Mkuu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    tell her...........
     
  9. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala hayajanikuta ila nimeona kwa wanawake wengi inatokea na sababu ya kulileta hapa nilimsikia dada fulani akillalamika alivyosafiri majirani zake walikua wanajipendelea@osaka
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    ni huyo mwanaume tu na tamaa zake.....
    Na inaelekea hata ukiwepo bado anagonga nje sema hujagundua.......

    Tamaa tu, na uroho
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mmmh...
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usiseme ni lazima sema kwa baadhi ya wanaume!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tabia ya huyo jamaa mbaya wengine wastarabu mpaka utashanga utadhani mashoga,mkewe akiwa hayupo anachelewa kurejea home,au atashinda kulala mpaka rahaa,lakini kuna mapaka shumee loh hatari...
     
  14. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    A man is a man.
     
  15. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Sina hakika ila inafanana na ukweli, cheki hiyo siredihttp://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/268618-mh-is-this-true.html
     
  16. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tatizo umeshawatolea judgement wanaume! Kua ni ndiyo walafi, ilhali kuna wanawake kibao micharuko waume wao wakisafiri wao ngoma isambe! Hata namie naongea through physical daily activeties.
     
  18. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    inawezeka mumeo tu ndio mwenye tabia hiyo usitumjulishe wote tena tuomabe msamaha! Na kama kuna wanaume wengine wanatabia kama ya mumeo ushauri kwenu ni kuchunguza akili zao kwa sababu mimi najua kuku, mbuz, mbwa na wanyama ndo hufanya mapenzi na mnyama yoyote na popote wakutanapo lakn si mwanadam mwnye akili timamu! Na yoyote anayeliona hila la kutoka nje ya ndoa ni la kawaida au ndio uanaume hanatofauti na wanyama niliowataja!!
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sio wanaume wote..na ukimkuta ana tabia hiyo ujue hata ukiwepo anafanya hivyo! Tamaa ndo source ya hilo tatizo..
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwanza kwa sababu hapo ndo (mume mkware)yuko huru hamna wa kumuambia nakusubiri tule hny...........dinner, au ukiwa unarudi njoo na coldril baby anapiga sana chafya leo......a.k.a uhuru wa manyani

    Secondly.......Prepared mind + Opportunity = Thread theme...........................(i)
    Ashki zao + Wife absence = Thread question.............................(ii)


     
Loading...