Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 20, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    uchunguzi nilioufanya hivi karibuni, nimegundua kuwa baadhi ya wanaume walioa hawapendi kutoka outing na wake zao na badala yake hupenda kutoka na rafiki zao wengine wa kike au marafiki wa kawaida wa ofisini. Na ukikuta wanaoongea kwa furaha sana kwenye gari, basi ujue huyo anayeongea naye ni rafiki na siyo mke.

    Inakuwaje unakuwa na mke halafu hupendi kutoka naye? Ni kwa nini?

    HorsePower
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mke si umeshamzoea sasa yanini kufatanafatana wakati yupo tu... Unajua kubanana sana inapunguza mapenzi....
     
  3. sixlove

    sixlove Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mi nafikiri wanaume tubadilike na tutoke na wife zetu banaaaaaaaa


    sixlove:a s 465:
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi HP unafikiri kuna ambae hapendi kutoka na " Mama ya boma" ? Twapenda mno! Lakini baaba wanizungua si polepole na siajabu mkarudi hom kwa usafiri tofauti. Mf last wik tuko katikati ya Mechi Real madrid Vs Vilarial mwenzetu kaja na wf wake, mara tunamsikia Shem kamkomalia jamaa mi nirudishe hom tena kwa mikelele jamaa nae anamwambia mi siondoki huu mpira wa leo nimeupania. Mimi nikaenda kumpoza Shem nijui na chanzo cha tatizo, Shem ananiambia tatizo Barmaid alikua anamrembulia macho jamaa ! Hapo chacha!
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    dah nae ana mind sana barmaid c wakupita tu, au alikuwa anaboreka apendi mpira?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Alichokifata shem ilikua amefata shari tu, unajua haya mambo ya mgao wa umeme hutufanya sie wapenda mipira tuifate kwenye ma'bar hom umeme nehi, Bar kuna generator. Sasa tunapowaaga kwenda kuangalia wao wanajua unaenda kuto*b*na!
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata ww jaman! tabia mbaya io. unadhan mkeo hapend kutoka na ww anapenda sana sema nyie mnawakwepa ka ukoma mnatoka na vi escot vya mtaan. mh kwel badiriken jaman muanze kujali wake zenu sio fresh wanaumia bs tu. me mwenyewe kuna libaba tunafanya nalo kaz juz likaniomba tukachek match ya man city n arsenal nikajb si utoke na mkeo! yukoje dah.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mgagaa na wali hali upwa mkavu! Hilo libaba usiliache yanajua kupenda na kuhudumia bilivu mi !
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah yan me mme wa m2 mwiko wangu. i cnt mess na hawa wa2 kbs.
     
  10. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mm wangu raha 2, sometym romance mpka kwenye gar, 2na miaka 7 lakn ndo km yestaday!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wengine wanajiweka hovyo hovyo hadi wanaume zao wanaamua wawaache tu nyumbani.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh we nawe mi mbona natoka nae na mapenz hayapungui
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mimi mke wangu anachoniuzi kutoka naye ni marangi ya machoni anakuwa kama ana tongotongo afu nikimwambia mbishi kama nini.
    Bora nimpe hela aende mwenyewe
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kongosho wewe ni mwanamke au mwanaume? Na kama ni mwanaume je wewe
    ni straight, homosexual au bisexual ?
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    suala la mtoko kwa mme na mke si lazima mwanaume apange huo mtoko hata mwanamke naye ana uwezo na haki za kupanga mitoko ...
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mkuu wape wana JF uzoefu uliokufanya ufikie miaka saba nakuiona ndoa kama jana vile, I hope itakuwa faida kwa wengi!
     
Loading...