Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkereketwa_Huyu, Nov 24, 2011.

  1. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu, naandika mada hii kwa huzuni na haibu kibao kutokana na kile nilichokiona Dar Es Salaam mwezi uliopita wakati nikiwa likizo. Huzuni na haibu niliyopata Dar ni juu ya madada zetu na urahisi wao. Dar kwa kweli inabidi mtu uwe mwangalifu sana la sivyo utakufa huku unajiona. Mademu wa Dar ni vicheche haijalishi yuko na mtu ama la...Mwanzoni hii tabia nilifikiri ipo kwa madada zetu walio nje kumbe hii tabia ni ya kurithi? Dar, unaweza kutoka kimahaba na mke wa mtu kwa muhogo tu wa kuchoma ama hata pakti mbili za karanga yaani ili mradi tu mtaani aonekane yuko na buzi. Najiuliza kwa nini mademu wa kibongo wako hivi? Nilikutana na demu fulani (mke wa mtu Dar) pale posta mpya, huyu dada nilimshangaa kweli maana alikuwa kila mara ananipigia simu na kunialika sehemu mpaka akanitongoza (yaliyojiri ni siri yangu). Dada ni mzuri na ana uwezo wake maana ana miliki gari la bei mbaya (bongo style) na nyumba yake ni safi sana, yaani full dozi utafikiri upo majuu humo ndani. Nilipomuuliza kama ana mtu kwanza akasita then akaniambia kuwa anaye lakini si hata yeye (mumewe) anapiga nje kwani shida iko wapi? Kweli nilishangaa. Nilipomwambia ndugu yangu akaniambia ndiyo mademu wa kibongo walivyo. Unaambiwa mademu wa kibongo si rahisi kukuta demu ana mtu mmoja, yaani wenyewe wanazidiana kete kwa kuwa na mabuzi wengi ili waweze kukidhi mahitajia yao na cha kushangaza ni kwamba wanatambiana nani ana vitu vya bei mbaya shinda mwenziwe, na ndiyo maana unakuta umalaya umezidi. Wiki yangu ya mwisho tukaenda Kunduchi Beach na shosti wake (anatarajia kuolewa mwezi wa 12, mwaka huu) kupunga upepo. Jamani yaliyojiri hapa ni balaa. Yule rafiki yangu akawa ameenda haja then nikabaki na yule shosti wake tunapiga stori tu za hapa na pale. Yule shosti akaniuliza kwa nini nilimpenda shosti wake wakati mimi naishi nje ya TZ, kwa kweli ikabidi nimdanganye maana sikumpenda shosti wake ila yeye ndiye aliyejigonga kwangu. Baada ya kuridhika na jibu langu akaniuliza, je akinipa nitakula bila kumuambia rafikiye? Yaliyojiri sisemi, ila najiuliza wanawake wa kibongo wamefikia hatua hii kweli? Kwa Nini?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kama na wewe unawagonga kwanini unawalaumu,kitabia hata wewe umefanana nao
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pale kicheche anapowashangaa vicheche wenzie....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    eti yaliyo jiri ni siri yangu,sasa umekuja kusimulia ya nini?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nafurahi sana kama wadada tumepanda chati,maana zamani ilikuwa wanaume tu ndio vicheche...mpaka wakawa wanakuja kubwata humu eti ni nature yao kutokuwa na mmoja.sasa naona nature imeevolve na wadada piia hatuwezi kuwa na mmoja.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Umekuja kutuelezea ukicheche wako humu jamvini.
     
  7. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We umekutana na huyo kahaba bubu then unasema wanawake wote wa bongo ni vicheche????? Shame on you... Umekutana na kahaba mwenye hela then huyo kahaba kakutabulisha kwa shosti wake wanaofanana tabia then unakurupuka na kuconclude kuwa wanawake wote wabongo wako hivyo..lol, kuwa nje hakukuondolei ukilaza. Halafu HAIBU ndio neno gani?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    pambaaaaaaaafffff sako hebu toa huu UPUPU wako we unasema yaliyojiri siri yako then unawasema vibaya tunda si mmekula wote.
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huko nje ya Tanzania unakaa nchi au mji gani ambao hauna makahaba kiasi kwamba hufahamu tabia zao? Una habari kuwa kuna makahaba wenye hela? Na wanatumia hela ili wapate hela, ndio maana ulikutana naye maeneo ya Posta, alikuwa kazini huyo. Baada ya wewe kujieleza kuwa unaishi nje ya nchi akagundua kuwa $ ziko nje nje. Je, mlipoenda Kunduchi nani alilipa hizo gharama? Na ukumbuke kuwa hawa hawana wivu na mtu, anaweza kumwachia mwenzake ili mradi yeye amepata malipo yake. Njoo Manzini, Swaziland ukimpata Mdada wa aina hiyo, siku ambayo hajisikii vizuri au ameenda kumsalimia Ban Ki Moon, anakuletea rafiki yake.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na wao watakuwa wanakushangaa kwa jinsi ulivyo kahaba wa kiume....
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Research yako ni 0.00000001% ya wanawake wa Dar, hivyo ushahidi wako hautoshi kuwatia hatiani. Mafanikio uliyoyapata ni kujitangaza ulikuwa au unaishi nje ya nchi na umefanikiwa kuwalamba wanamke wawili hilo ndilo haswa ulilolenga.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa naruhusiwa kuandika nilichonacho moyon nina uhakia ungejiflash choon,
    Km na ww sio kicheche umewajuaje vicheche?
    Huu upuuzi wa kujenerolaiz watu ukome,ungekuwa ww ni mstarabu unayeona usomi ni kuishi majuu mbona umekubali kujiuza kwa huyo mke wa mtu,
    Inawewzeka ndicho unachofanya hata huko majuu,coz msomi aliyestarabika na hawezi kufanya au kuandika upuuzi km huu,
    Sema ulikuja kuonyesha eksipiriensi ya ukicheche unaofanya huko majuu cjui ya wapi!
    Ww ni kijivulana na sio mwanaume,PIRIODI.
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna siku The Boss alileta apa uzi wa tofauti kati ya mwanaume na mvulana,i hope u know where u belong.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He he he , naona ukweli umewauma wahusika wa haya mambo.
     
  15. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    For sure, yeye ni mmoja wao.
     
  16. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh..wazeiya jamaa kakoma,yatosha!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Huyu nikilaza kama raisi wake.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lol, The Boss kama nakuona vile ulivyokuwa umetega sikio halafu jamaa akazingua..
     
  19. k

    kishanshuda Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    HA HA HA HA HA , eti unawashangaa wanawake, wakati sie twakushangaa ww, we kama umechakaza mzigo lala mbele, hiyo ndo style ya kisasa kaka, you do me i do yu, you do her and i do him mwisho wa siku --FAIR PLAY

    kumbuka CONDOM TU, alAf HAVE FUN & ENJOYY
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    unatafuta u-celebrity na wewe kwa stahili hii, ushindwe
     
Loading...