Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Jul 14, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kwanini unapomuhitaji mtu kwa siku za husoni unakuwa karibu sana na yeye then baada ya muda unaanza kuwa bize?
    Mara unaanza kuwa bize,simu zake hupokei,visingizio vingi,mara hili mara ile?ili mradi tu uwe mbali nae,sasa SIJUI NI KWAMBA MTU ANAPANGA AMA NDO INATOKEA TU?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa,...ngoja ntarudi nikisha kunywa chai
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unakuwa karibu nae kwa lipi? Kuwa specific upate michango ya abiria.
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    FB hawajambo?
     
Loading...