Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Zitto alijitoa kugombea Uenyekiti Chadema?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Soda, Nov 3, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Soda Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii nipeni jibu
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yupo kigoma muulize yeye
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Naona unataka kutupotezea malengo ya kukomaa na matokeo.
    Nadhani utakuwa kada wa chama fulani
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    KWA NINI CCM RAIS WA NCHI NDO MWENYEKITI WA CHAMA? DEMOCRACY????!!!kapuni au chakachua
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unajiaibisha na hilo jina lako, tena wewe kama ni soda lazima itakuwa pepsi.
    kwani nani alikuambia alijitoa kugombea? au wewe ni wale wanaosoma magazeti ya ccm yanayochochea kila kukicha? mwulize yeye atakupa jibu.
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    tulishajadili na tuliufunga huo mjadala.
    So kama wewe ni Mgeni ni bora tu ukaendelee na Facebook.
     
  7. S

    Soda Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna majibu?
    Ni ukabila umezidi chadema.
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni udini wa CCM???. kugawa hela misikiti ya Mwanza. Cause ya Mwanza kukataa CCM ndo hiyo!!
     
  9. N

    Nampula JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhhh
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umekosea njia, muulize kibonde & co
     
  11. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    You are such a f'***g disgrace!....
    Una wasiwasi sana na uhalali wa maisha yako!
    Infact your days of staying legal are numbered.
     
  12. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acha Hoja Nyepesi, Use your time wisely sio kuzua vitu ambavyo havina msingi.Huo ukabila ndo umefanya Chadema washinde Mbeya,Kigoma,Shinyanga,Dar, kilimanjaro,Arusha,Mwanza,Mara,Iringa,Singida!!Mikoa yote hiyo ina kabila la chadema??Acha ubaguzi usio kuwa na msingi. Nahisi huna elimu ya kutosha kuweza kupambanua mambo,unaamini chochote kinachoandikwa na kusemwa katika vyombo vya habari vya ccm!!Kwa taarifa yako humu sio facebook,mijadala ya kitoto yote kaongee na kina Kibonnde labda watakusaidia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...