Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wengi wanaokamatwa na TAKUKURU ni wana-CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hope 2, Jul 27, 2010.

  1. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni tumeona na kusikia kua TAKUKURU wamekamata watu wengi sehemu mbalimbali kwa kuhusishwa na Rushwa.
    Sijaona au kusikia mtu wa chama pinzani katika hizo tuhuma ila kila wakikamatwa ni wana-CCM.

    Naomba mnisaidie wana JF;
    Je wana-CCM ndio watoa/wapokea rushwa zaidi???
    Je kama ndivyo CCM ilivyo, tutafika wapi kiuchumi/kimaendeleo?
    Je tutapata viongozi wenye uwezo wa kuongoza au tutapata viongozi MAFISADI wazidi kujilimbikizia?
    Je kuna wapinzani ambao wamewahi kukamatwa na TAKUKURU?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni ajabu badi SISI tunaichagua CCM ilhali dalili zooote za ufisadi zimejionesha ktk chaguzi zake za ndani.

    Sijui wabongo ni MISUKULE ama nini?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kugombea kupitia upinzani ni njia mbadala ya mwisho baada ya kukosa kupitia chama tawala. Hivyo wingi wa wagombea wako CCM na kila mmoja anataka. Labda mawanzo yangu ni kuwa CCM inapaswa kuilipa TAKUKURU kwa kufanya kazi ya chama ya kusimamia maadili. Sifa mojawapo ya kuwa mwanachama wa CCM ni kukataa kupokea au kutoa rushwa, hivyo kinachofanywa na TAKUKURU ni mambo ambayo yanapaswa kuthibitiwa ndani ya chama chenyewe. Baada ya kila chama kupata mgombea wake na kampeni kuanza, nafikiri TAKUKURU wanatakiwa waanzie hapo.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red, tema mate chini na uombe msamaha? inaonekana huijui CCM.
    Uongozi ni bisiness ndani ya Chama Cha Mapinduzi siku hizi, kila mtu anajua. Na rushwa ni sehemu ya biashara, ingekuwa si hivyo mfumo wote wa kupata viongozi ungebadilishwa ikiwa ni pamoja na kuondoa ununuzi wa form.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Jibu mbona ni rahisi tu, CCM ni chama cha mafisadi, na rushwa ni moja ya ufisadi. Wao ndiyo wezi wakubwa wa mali ya umma hivyo wanazo hela za kuhonga.Uongozi wowote ni mzigo, hivi ni mtu gani mwadilifu achukue hela alizozitolea jasho akanunue mzigo wa kuwatumikia watu? Ukweli ni kuwa CCM haitafuti ridhaa ya kuwatumikia watz bali wanatafuta nafasi kuwaibia watz zaidi na zaidi ndiyo maana wanatoa rushwa wakijuwa kuwa wakishapata hizo nafasi basi kazi liyokuwa mbele yao ni kuiba ili kurudisha hele wliyotoa na kuapata faida zaidi kwa kupora zaidi. Hivi watz mnataka muambiweje kuwa wanaotoa rushwa hawana nia njema?
     
  6. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu, hujaona wameongeza neno zaidi kwenye sera zao??

    ufisadi zaidi
    kujilimbikizia mali zaidi
    kutoa rushwa zaidi
    .
    .
    .
    . ongezeeni hapo..........
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ushirikina zaidi
    umalaya zaidi
    unafiki zaid
    roho mbaya zaidi
    usultani zaid just chek watoto wa wavigogo WANAVYOIENDESHA UV CCM kwa kujiita watoto wa ikulu,watoto wa system yan wameihodhi UV CCM akina vai ridhwani na kakake vai sjuinanan yule makamba .haaaa uchafu tu ccm bora wafe wooooooooooooooooooooooote then wazaliwe wengine lakin awa awa tukiwaweka tena madarakani kazi ni ile ile tu
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia mchakato wa CCM katika kuwani udiwani na mchakato mzima wa kuwapata wabunge watarajari wa CCM.Utaratibu mzima umeaandamana na vituko .VITUKO mtu anaelichulia swala hili kiutani lakini tukiingia ndani tunapata photocopy ya CCM kama vitendo vya namna hii vinazikabili kila hatu za mwanzo za kuwatapa viongozi vikiongozwa na rushwa na ufisadi tunategemea viongozi wapi tunaweza kuwapata kutokana na huo mchakato MADUDU MATUPU WANAUMANA WAO KWA WAO ATAKAECHAGULIWA KUPAMBANA NA WAPINZANI MBINU HIZO ZITATUMIKA DHIDI YA WAPINZANI NAZITAKUA ZIMEUNGANISHWA DHIDI YA WAPINZANI.WANANCHI NA SISI WANAJAMII TUNAPASHWA KUJIELIMISHA NA KUWAELIMISHA WALALAHOI JINSI YA MTANDAO HUO WA KIFISADI UNAVYOFANYAKAZI TUSIUZE KURA ZETU KWA PILAU T-SHIRT,KHANGA NA AHADI HEWA WANETU,WAJUKUU ZETU VITUKUU WETU WATATUSUTA KWA HAYA.MUNGU IBARIKI TANZNIA DR.SLAA MKOMBOZI WETU MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...