Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA NINI WAZUNGU AMBAO NI MAGAY WANAOA WEUSI AU ASIANS wasijulikane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Nov 6, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wamarekani wazungu sasa hivi wanaoa sana wafilipina wa vietnamizi na waafrika ili wasijulikane ni magay .
    Niliona kwenye OPRAH network.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Natalia labda ungeweka source for I am interested... mbona naona kama ni wengi tu wameona wenyewe kwa wenyewe...
     
Loading...