Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWa nini waziri wa Ulinzi asijiuuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HansMaja, Feb 20, 2011.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ili kuongeza uwajibikaji kwenye jeshi letu la Tanzania nafikikiri ingekuwa vyema Waziri wa Ulinzi, Husein Mwinyi, ajiuzulu. Inatia uchungu sana uzembe wa jeshi letu haswa ukiwaangalia hawa waliofiwa, waliopata vilema na hawa walioko uwanja wa Uhuru!!!!
     
Loading...