Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini watu wengi wanapenda sana ku du jumapili.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by idawa, Feb 24, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    miadi ya ku du mingi j'pili vikao vya kwenye rangi ya mende vingi j'pili kwa nini j'pilg
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    we umetoa wapi hizo data?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    fanya
    uchunguzi kwa nini bar na gest nyingi zinajaa sana siku ya jumapili
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bar sababu watu hawaendi kazini Jumapili,
    wanaenda kupata moja moja baridi, that's it.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwali unabisha? Actualy sio jumapili ni jumamosi,lau ka wabisha kesho zungukia gesti zote za sinza,kinondoni ,mbezi,magomeni,tabata...kote huko,utapata jibu kamili,wala haina ubishi.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo siku tulivu iliyobarikiwa
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mbona mimi sipendi ku do jumapili?
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    we siku gani mkuu
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    basi muda huo ndo wanadu kwa sana
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hii mi sijawahi ona wa sikia ..
    Siamini haya maneno yako mkuu ...
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    jiulize kwa nini wanawake wengi wanaoga sana j'mapili
    wanajipodoa kuliko kawaida
     
  12. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo mademu zetu wakiwa na nyendo za kutoka sana jumapili tuwafuatilie au?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mtu akioga maana yake anaenda ku du?

    Basi walio-abstain watakuwa na uchafu wenye unene wa ukuta.

     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hivi huo muda wa kuchunguza watu unapata wapi? Halafu hapo unaposema wanawake unamaanisha wote. Kama we ni mwanaume kazi unayo ..
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii nakataa kwa nguvu zote. ku do ni wakati wowote popote ulipo
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh... Sio kwamba sina hoja lahasha, ila kwahili SIKATAI wala SIKUBALI...
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukisema popote ulipo unakuwa unakosea, ila wakati wowote unapopata nafasi na mahari panaporuhusu ku do...
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    kwa nini wanawake wanakua tofauti sana jumapili kuliko siku za wiki
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    zaidi jumapili
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Em we tuambie .. maana yaonekana unajua mengi ambayo si hatuya fahamu ..
     
Loading...