Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini watu wanacheat?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Apr 12, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    habari zenu wana JF!
    hivi kwa nini watu wanacheat kwenye ndoa zao au kwenye mahusiano.Kama kuna sababu kwa nini wasijaribu kuzirekebisha.
    Tafadhali watu wajuao sababu za mtu kupelekea kucheat hebu tujadili hili swala.Maana sasa asilimia kubwa ya watu waliopo kwenye ndoa au mahusiano hakuna uaminifu.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Human nature!!!, we're always not satisfied of what we have ;)
     
  3. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Animal nature ... it's biology.
    Naturally tunatakiwa kuwa na sexual partners wengi (yaani kibayolojia)
    Lakini social life yetu inataka man to woman, ama siku hizi man to man! Hhhaaa hhaaaa, ngumu!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Prety, ni mambo tuu ya kubadili mboga. Angalau wenzetu damu baridi (ngozi) nyeupe wanaweza kuridhika na mboga ile ile mwanzo mwisho. Sisi damu moto, wanataka ugali moto mchuzi moto kila siku, kitu ambacho avarage woman hawezi.

    Pia uncomplete sexual union ni sababu pia. Mahusiano ya mapenzi ya kisasa yako tuu superficial. Watu wanafanya sex kutimiza matwakwa ya miili for physical satisfaction not for true love gratisfaction. Matokeo yake hata kama mnafika (orgasm), but no spiritual union.

    Wapenzi wakifikia stage ya 'spiritual union', love making inakuwa ni ecstacy na multiple orgasm. Morals zinakuwa controlled na subconcious mind, hivyo yoyote hawezi kwenda nje. Yaani hata kufikiri hawezi at the same time, mwili unaingia kwenye sense of belonging to one another, hata mwingine akuvulie na kukupanulia, there will be no reaction.

    Hizo ndizo stage unawaona vibabu na vibibi vimeshikana mikono for real love kama mapenzi wameanza jana.

    Ngozi nyeusi ukibahatika kufikia stage hiyo utasikia 'kashikwa', 'katulizwa', 'katengenezwa', 'kalishwa limbwata' etc.

    Namna nzuri ya kuatain spiritual union inapatikana katika kitabu cha 'Kama Sutra' cha Kihindu. Pia Dr. Eustace Chasser amejitahidi kueleza kwenye kitabu chake cha 'Love Without Fear'.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Imagine kula wali na kuku kila siku kwa miaka 5 mfululizo achilia mbali miaka 30!!! Utakinai chakula hicho lakini ustaarabu wa dini zetu unatutaka tuwe kwenye ndoa moja miaka chungu nzima, angalau Waislamu wanaruhusiwa mpaka wake wanne kwa masharti maalum lakini hakuna anayefuata masharti hayo. Wanasema eti 'utatembea butcher zote lakini nyama ni ile ile!' hili si kweli maana kama umewahi kula nyama ya kongwa unajua ina tofauti kubwa na ile nyama ya vingunguti ;)
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,941
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu havirekebishiki au havipatikani kila sehemu. Unaweza kukuta mkeo hana mwanya, dimpo etc na we mgonjwa kwa hiyo kitu, lazima ukaisake nje.

    Wengine bila kula t....go haitoshi, kuomba t....go kwa wife soo, kwa hiyo lazima waingie street.

    Kuna wengine wanaendeleza uhusiano na BFs/GFs wa zamaani hata baada ya kufanya marriage, just kuendelea kuwapa company wale wa zamani
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...'cha kuiba kina utamu!' ...sema usikamatwe tu! :)
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Prety, ni mambo tuu ya kubadili mboga. Angalau wenzetu damu baridi (ngozi) nyeupe wanaweza kuridhika na mboga ile ile mwanzo mwisho. Sisi damu moto, wanataka ugali moto mchuzi moto kila siku, kitu ambacho avarage woman hawezi.

    Pia uncomplete sexual union ni sababu pia. Mahusiano ya mapenzi ya kisasa yako tuu superficial. Watu wanafanya sex kutimiza matwakwa ya miili for physical satisfaction not for true love gratisfaction. Matokeo yake hata kama mnafika (orgasm), but no spiritual union.

    Wapenzi wakifikia stage ya 'spiritual union', love making inakuwa ni ecstacy na multiple orgasm. Morals zinakuwa controlled na subconcious mind, hivyo yoyote hawezi kwenda nje. Yaani hata kufikiri hawezi at the same time, mwili unaingia kwenye sense of belonging to one another, hata mwingine akuvulie na kukupanulia, there will be no reaction.

    Hizo ndizo stage unawaona vibabu na vibibi vimeshikana mikono for real love kama mapenzi wameanza jana.

    Ngozi nyeusi ukibahatika kufikia stage hiyo utasikia 'kashikwa', 'katulizwa', 'katengenezwa', 'kalishwa limbwata' etc.

    Namna nzuri ya kuatain spiritual union inapatikana katika kitabu cha 'Kama Sutra' cha Kihindu. Pia Dr. Eustace Chasser amejitahidi kueleza kwenye kitabu chake cha 'Love Without Fear'.
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dada pretty kwani wewe umeshaolewa ?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Different tastes....
     
  11. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ...hata wewe ukiingia utajionea mwenyewe...atakukinai tuu...mpe space na wewe akupe space...mtaishi kwa raha mpaka uzeeni.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shida iko kwenye wivu kucheat kutamu ila mwenzangu asijalibu hata kuwaza loooh, naogopa heart breaking....
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    from my little exiperience,IF YOU CAN'T CHEAT A WOMAN,you will neva win her love
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Cheating as in telling lies au cheating as in double dealing/infidelity?
     
  15. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We don't take the time to spice up our...wali, ugali etc
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Bado sijaolewa.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Also physical nature... Ni ngumu kumwona binti mzuri anapita mbele yangu bila kumtupia neno ukitegemea 'mifuko' iko sawa. hata kwa wanawake pia, kwani hutamani kwa kuona kama ilivyo kwa wanaume. uzuri (umbo na sura) wa mtu ndio tatizo
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    If I ever needed you I need you now.
    There's nothing in my life I've been more sure of
    since I've fallen into your love.
    And I promise I'll make up for all the hurt somehow.
    I need one more chance to prove
    if I ever needed you I need you now.

    I was wrong, I know,
    when I hurt you so.
    I was a fool
    to ever let you go.
    Stay with me... Oh! Stay with me!
    Song-Lyrics-Library: Julio Iglesias-If I Ever Needed You (I Need You Now) lyrics
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada yangu, ina elekea umeathirika kwa namna fulani na tatizo hilo.Lakini napenda kukufahamisha kwamba maadili kwa ujumla yameharika sana si katika mahusiano tu,ni katika kila nyanja,ndio maana unaona hata ufisadi nao unavyopamba moto.Lakini napenda ufahamu neno hili kwamba kuharibika kwa jamii kimaadili ni kwasababu ya kumuasi Mungu.Mahali Mungu wa KWELI anapo abudiwa hakuna uasi.Angalia watu wote 'WANAOCHEAT' kama mwenyewe unavyo sema,je wana uhusiano mzuri na Mungu wa kweli?Sina shaka utagundua hawana,lakini wapo wapo tu.Kama huna uhusiano mzuri na Mungu there is no way you can have good morals,ni kujidanganya,hata wewe mwenyewe.

     
  20. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo yanayoendeleza maambukizi ya ukimwi na sijui when we african tutalijua hilo.
     
Loading...