Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini Watanzania tunapenda SHORT CUTS.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbeu, Jan 24, 2011.

  1. Mbeu

    Mbeu Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni hapa arusha mtaa wa sakina (white rose) Kuna mradi mkubwa wa maji umeanzishwa hawa jamaa (Mafundi) wa AUWASA wamekuwa wakitapeli watu ili wawafungie maji chapu! chapu! wengi wamelizwa. kiaminika wengine wametoa mpaka laki nne ili wapate maji Waziri unaye husika na hili swala naomba ulifuatilie kwa ukaribu sana maana wafanyakazi wako hawana ethics wamejaa ulafi usio na mipaka, embu jamani wapandishieni mishahara njaa imezidi. wakazi wa mtaa wa Sakina(white rose) tunashindwa kuelewa haya mambo ni ya Kifisadi au ni haki ya kila raia kupata huduma. wengi wa wakazi wa hapa mtaani hawajaenda shule, kwa hiyo hawajui haki zao za msingi. alafu kuna jamaa fulani wameunganishiwa maji bila kufuata taratibu, hawa mita hawaja jaza hata form za maombi ya tawi la maji.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
Loading...