Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini watanzani tunaongopewa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by REMSA, Apr 24, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kumbukumbu zangu ni mara kadhaa waziri mkuu ametuahidi vitu na anakuja kufanya
    tofauti na ahadi yake,kama alivyofanya wakati wa mgomo wa madaktari ndivyo ametufanyia
    hata sasa,bila shaka watanzania wengi jana jioni walikaa kwenye radio na televisheni,kutaka
    kusikia waziri mkuu atasema nini kuhusu mawaziri mafisadi kama walivyokuwa wametuahidi,
    lakini kinyume na matarajio ya watanzania wengi,hakutaka kuongelea juu ya hilo.

    Je Watanzania ni kweli tuendelee kukaa kimya na kuongopewa?
     
Loading...