Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wastaafu wakistaafu/kufukuzwa wanazeeka mapema!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Vijana hii n changamoto kwenu
    umefika wakati ukiajiriwa ujue kuna kuacha kustaafu ama kuachishwa..nimeangaliwa vijana wazee wengi wanapoacha ama kuachishwa kazi kwa kweli ndan ya miezi sita wanakuwa wamebadilika kama wanaikaribia kaburi..ndugu mpendwa ukiwa kama kijana n wakati wako sasa wa kujipanga na kujua jinsi gan ya kuishi baada ya kustaafu..ama ukiachishwa...usisubiri upewe ppf/nssf ndio ujenge tafuta sehemu kwa ujenge kwa nguvu zako zote ukiwa kazini..msikimbilie kuendesha maagari ya mkopo ambayo wakikuakimbiza leo wanaita majembe na kuishia kwenye mabasi...funguen macho jaman na nyie wazee msisubiri mzeeke mstaafu ndio mnakimbizana kujenga utakufa na magonjwa yasiyo yako
    kila la kheri jitahdini kujipanga mkiwa kazini jamani muda mzuri ukiwa na nguvu zako mtaan utachekwa...

    Wasalaam
    mstaafu mwenzenu
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi na wewe umezeeka haraka baada ya kustaafu ?
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe Pdidi, tatizo unakuta ndio hivo mishahara yenyewe midogo ukisema ukope ndio unaweza jikuta mwisho wa mwezi unatoka na NIL ni hatari. Nakubaliana nawe kabisa sie kwetu wote waliostaafu wote wamekufa au wengine unakuta wamefanya kazi muda mrefu lakini wanastaafu na mafao kidogo sana. kweli kuna haja ya kujipanga mapema kabisa.
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    It is because they are too busy thinking of the lost past.


     
Loading...