Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wasilipe na wake zao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Jan 26, 2011.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini watu wanang'anag'ania kulipa matapeli wa DOWANS WASICHANGISHANE WAO NA WAKE ZAO WALIPE !HEBU FIKIRIA MTU KAMA CHENGE ANA 2 BILIONI HUKO UGHAIBUNI ...NA HIZO NI VIJISENTI TU HATUJUI FEDHA KWAWEKA WAPI !HIVI KWELI WAKIJITOKEZA MAPAPA NA MANYANGUMI 30 NA WAKE ZAO WATASHINDWA KUWA WAUNGWANA WAKALIPA !
     
  2. V

    Vumbi Senior Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watalipaje wakati wao ndio DOWANS? Watanzania kupitia kodi ndio mnaotakiwa kuwalipa hawa jamaa maana wao ndio wamiliki wa hiyo kampuni, tena mnawacheleweshea malipo yao kwani wake zao wanawasumbua sana kwanini malipo yanachelewa.
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dowans ni yao, na walipaji ni wananchi.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Kwani hujasikia Mkono amesema atasaidia serikali kujilipa Oopss kuilipa Dowans labda ni mwendelezo huo.
     
  5. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du quinne hiyo signature yako ...ni kweli !? Au ndio huo muafaka manguruwe yameanza kula shamba peke yao !yale huko 2 ,bara mwiko!
     
  6. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wapo milion 40 Ili kuilipa Dowans bilion 94., inabidi kila Mtanzania atoe sh 2350 including watoto na wazee
     
Loading...